Hạng B1
19/9/13
85
107
48
41
Lâu rồi mình cũng không biết tình hình thế nào. Khu này có miếng đất tổng thể rất đẹp, nhưng hơi lo ngại vụ giải tỏa vài chục căn bên ngoài. 2 năm nữa xong hết thì cả ở và đầu tư đều tốt. Cách chợ Bến Thành 10km, compound nhà phố, giá 5-8t, giờ hiếm.

Hạng B2
12/10/17
138
50
28
Quận 4
www.facebook.com
Nhu cầu ở, tầm tiền hạn chế , max 8 tỷ , mấy bạn góp ý khu nào yên tĩnh an ninh ,thoáng mát , yên tĩnh ,pháp lý rõ ràng .
Cám ơn nhé .
Em đang bán dự án 3 mặt sông ở Phước Kiểng, Gần Phú Mỹ Hưng, Pháp lý rõ ràng.
Xung Quanh là khu dân cư hiện hữu đông đúc.
  • Đất 3 mặt sông, đường xá đẹp rộng thênh thang.
  • Đất Nền Ven Sông Hiếm Hoi với 3 mặt sông: Ven sông không khí thoáng mát, Yên tĩnh và Sang trọng,
  • Khu dân cư An Ninh, compound.
  • Đất ở gần PMH, chỗ gần ngã 3 phạm hữu lầu - lê văn lương. đường phía trước kết nối giao thông ra các trường Quốc tế, bv, siêu thị thuận tiện, cùng với lợi thế ven sông hiếm hoi, coumpound yên tĩnh và sang trọng, thì người thuê dễ chấp nhận mức giá thuê cao và thích thú.
  • Giá từ 4 tỷ/nền(80m2), Đầu tư thêm một chút làm căn nhà phố ven sông hoặc có điều kiện tài chính mạnh hơn thì làm biệt thự ven sông đều được.
Anh/Chị Quan Tâm thông tin vui lòng inbox trực tiếp cho e nha,
Cần mua compoud Bình chánh ,nhà bè

Hạng B1
18/7/16
57
21
8
Mình chính chủ muốn bán căn nhà phố Senturia NSG giá 5 tỷ (đã đóng tiến độ 50%). Bác nào quan tâm inbox nha.

Tập Lái
24/12/19
32
11
8
30
Senturia thì có gì hơn mizuki và camellia vậy các bác? trong khi bên này đồng bộ rồi.

Tập Lái
13/8/16
22
50
13
43
Nhà phố Valora Mizuki (đã giao nhà, kế bên Senturia) cũng là 1 lựa chọn tốt nhé chủ thớt. Nhà giao thô 5x20, 1 trệt 2 lầu, xây dựng 5x12,5, lùi sân trước 5,5m kết hợp đậu oto, đường trước nhà 10m, khuôn viên xung quanh thoáng mát, giá hợp lý (mình vừa múc tháng trước 6.3, kk..)

Hạng D
1/6/08
1.270
5.584
113
15
Hơn 2 thứ:
1- Vị trí.
2- tiện ích.
  1. Vị trí: gần hơn được chút nếu tính phương án chui dưới cầu Xóm Củi với đường đất lởm chởm? Mà đó cũng chỉ nói trước đây, chứ bây giờ Mizuki thông xe ngã 3 NVLinh quẹo trái vào thì Senturia càng không có cửa.
  2. Em chưa hiểu hơn ở tiện ích gì khi bây giờ Senturia vẫn là bãi đất trống, trong khi khu Mizuki đã thành hình rất đẹp?