Thảo Luận Cần mua Elantra 2016

Tập Lái
9/1/17
20
6
3
29
Dưới 800, mơ hồ quá bác. Các bác là nhân viên sale mà cứ như chơi trò mèo vờn chuột với khách hàng ấy, giấu giấu diếm diếm giá cả. Hay là có điều gì không minh bạch giữa các sale và/ hoặc giữa sale với đại lý ?????
giấu diếm làm gì hả bác. khách lúc nào cũng muốn giá tốt, mà ở nhà k ra đường thì ai cho giá tốt được. muốn ăn thì phải lăn vào bếp nhá

• Like
Reactions: chauha
Tập Lái
18/2/18
13
7
3
41
giấu diếm làm gì hả bác. khách lúc nào cũng muốn giá tốt, mà ở nhà k ra đường thì ai cho giá tốt được. muốn ăn thì phải lăn vào bếp nhá
Khiếp, sale mà nói giọng này với KH

Tập Lái
21/2/18
20
21
3
41
Khiếp, sale mà nói giọng này với KH
Anh em tẩy chay cái Hyundai Kinh Dương Vương này đi. Em cũng dính quả với đại lý này mà nản tính đổi sang hãng khác mua, sale mà nói giống như khách không có tiền mua vậy đó. Thời đại CNTT người ta ngồi nhà có thể mua được mọi thứ, cái người ta cần là cái giá để cân đối budget, khi đủ là ra ký HĐMB luôn. Người ta không đủ budget đi ra rồi đi về, sale chẳng linh hoạt tính nào. Nếu muốn làm cha thì kiếm nhà phân phối độc quyền mà làm còn không có thì nhớ câu khẩu huyết "Khách hàng là người trả lương cho bạn". Em post các pác tham khảo, giá 700 cho 1.6AT có phải báo bỏ không bác

• Like
Reactions: thefarmer