Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
17/9/14
48
21
8
43
Ha...ha...bác nghĩ mọi người suy nghĩ giống bác không? Bác hơi bị tự tin vào khả năng định hướng dư luận thông qua 1 còm của bác! Ha...ha...ha...
Thôi để mình nói rõ, kẻo người hiểu chậm như bác lại không hiểu: ai tin lời bác nói về cái nhất của SGF thì mới là gà. Hết.

Tập Lái
22/10/14
11
2
3
Ha...ha...bác nghĩ mọi người suy nghĩ giống bác không? Bác hơi bị tự tin vào khả năng định hướng dư luận thông qua 1 còm của bác! Ha...ha...ha...
Thôi để mình nói rõ, kẻo người hiểu chậm như bác lại không hiểu: ai tin lời bác nói về cái nhất của SGF thì mới là gà. Hết.
Tôn trọng ý kiến cá nhân của Bác.

Hạng B2
16/6/13
304
562
93
30
HCMC
Ông SGF thì dịch vụ tốt nhất, hiện đại nhất SG(!) Còn ông CTF thì là nơi bán xe ford rẻ nhất và uy tín nhất(!) Vậy các bác cứ mua xe ở CTF rồi bảo trì hay bảo hành tại SGF là nhất luôn rồi!

Vãi mấy chú sâu Ford thiệt, chắc được đào tạo kiểu bán hàng đa cấp rồi(!)

• Like
Reactions: Frank15
Hạng C
26/9/12
856
305
63
Ông SGF thì dịch vụ tốt nhất, hiện đại nhất SG(!) Còn ông CTF thì là nơi bán xe ford rẻ nhất và uy tín nhất(!) Vậy các bác cứ mua xe ở CTF rồi bảo trì hay bảo hành tại SGF là nhất luôn rồi!

Vãi mấy chú sâu Ford thiệt, chắc được đào tạo kiểu bán hàng đa cấp rồi(!)
Ai mà chả muốn là nhất, quan trọng có làm được hay không thôi

Hạng B2
25/5/11
109
42
28
Tình hình là em đang ngắm nghía để năm nay có thể cưới 1 em Fiesta 1.0 Ecoboost trắng như Ngọc Trinh, nhưng mà giá cả thì em khá mệt vì nó, không biết nên chọn Ford nào để làm đám hỏi cho nó tiết kiệm nhất nên mong các bác Sale của Ford TP.HCM có thể inbox cho em cái giá tốt nhất được không ạ!!
Nếu ok thì em sẽ qua xem xe và cọc ngay tắp lự trong vòng 2 nốt nhạc ạ!!
Tình hình là Ford Bình Dương bên em sắp khai trương trong tháng 12/2014 nên chương trình ưu đãi không thể đặt biệt hơn, anh có nhu cầu alo em nhé: 0909.438.999. Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.