Hạng B2
28/3/14
114
64
18
Nếu bác còn muốn nung nấu giấc mơ cưới vk 2 santafe dầu cao cấp xanh bác có thể call em, để em gã luôn anh nhé! em có inbox vào vùng kín bác rùi ý!
Thank bạn!
Bản này cao cấp dầu xanh mình hỏi nhiều chỗ k có, chỗ nào nói có thườg dụ khách cọc rồi chờ dài cỗ.
Chán cách bán hàg của đại lý/nhân viên bán xe Hyundai. :(

• Like
Reactions: quangthienhyundai
Tập Lái
9/12/15
21
17
1
39
Thank bạn!
Bản này cao cấp dầu xanh mình hỏi nhiều chỗ k có, chỗ nào nói có thườg dụ khách cọc rồi chờ dài cỗ.
đúng là muốn mua san mà gặp nv huyndai là nản, chuyển qua hãng khác cho đỡ bực.

• Like
Reactions: nht999
Thank bạn!
anh chịu khó đợi qua tháng 12 là xe nhiều mà anh. qua tháng em sẽ về cả xăng và dầu màu xanh luôn ạ

• Like
Hạng B2
28/3/14
114
64
18
anh chịu khó đợi qua tháng 12 là xe nhiều mà anh. qua tháng em sẽ về cả xăng và dầu màu xanh luôn ạ
Đợi lâu mà toàn cọc chờ vài thág k có, thêm gặp kiểu làm ăn như Hyundai An Phú nản luôn.
Mìh sắp lấy dầu xah đặc biệt ở đại lý khác rồi.

• Like
Đợi lâu mà toàn cọc chờ vài thág k có, thêm gặp kiểu làm ăn như Hyundai An Phú nản luôn.
Mìh sắp lấy dầu xah đặc biệt ở đại lý khác rồi.
ah quan trọng là có xe để phục vụ cho nhu cầu của anh là tốt rồi anh hihi, hy vọng trong tương lai anh em mình có dịp hợp tác

• Like
Hạng B2
20/4/19
129
1.205
93
Update! 08/11/2019
Sau khi chờ 02 tháng ở Hyundai An Phú (Quận 1), cuối cùng chỗ này cũng báo k có xe bản cao cấp, kêu lấy bản đặc biệt giảm giá 35 triệu còn 1,165 tỉ, mình quyết định k lấy do đã đặt bản cao cấp k muốn lấy bản đặc biệt và đòi lại cọc.
Nhân viên bán hàng @Axinomoto (Ngô Đức Quang Sáng, đt 0932113773) xin số tài khoản để chuyển khoản nhưng đến nay đã 02 tuần chưa thấy chuyển khoản, sốt ruột nhắn tin hỏi thì nói kế toán ở đây chỉ ck ngày thứ 6?!, điện thoại và tới gặp trực tiếp hỏi thì hứa ngày mai 09/11/2019 nếu mình chưa nhận được $ thì nhân viên này sẽ tự lấy $ riêg ra trả??

Kết luận: Chỗ Hyundai An Phú/nhân viên bán hàng cũg k uy tín như 1 số đại lý khác, ae có ai dự tính mua xe Hyundai nên lưu ý tránh chỗ này ra cho đỡ phiền phức, khi tới cọc mua thì vui vẻ đón tiếp, hứa chắc có xe, đến khi lấy cọc thì thái độ quay ngoắt 180 độ.

Mai mà k nhận được cọc chắc đăng thêm lên fb Santafe club Saigon cho nhiều ae biết hơn.

(hình đã up trên trang 01)

Tết tới nơi rồi. K có xanh thì mua đại màu khác đi bác

Chỉnh sửa cuối:
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.794
113
Sài Gòn
Trời. Đến bây giờ là giữa tháng 11 mà vẫn phải chờ hả mái anh?
SANTA FE xăng màu xanh hôm nay lăn bánh tầm nhiều nhỉ và khi nào có?

• Like