Tư Vấn Cần mua vios G

9/3/17
38
11
8
35
Mình thì đang cần mua em Vios MT cho thằng con chạy Grap. Nhờ mấy anh Seller tư vấn giúp
Theo em grad giờ chạy cũng cạnh tranh lắm, bác cố thểm mua innova mới hoặc cũ rồi tận dụng cho thuê nữa, em thấy khả thi hơn. Còn Vios thì mua xe cũ 2015, 2016 giá nhẹ hơn được hơn 100 tr. Số điện thoại em trên avartar bác cứ add zalo hoac gọi thẳng e tìm cho vài em ngon chạy Grad phù hợp kinh tế, em bên Toyota Tân Cảng nên xe cũ và mới giá tốt thế nào cũng có. Nhiều anh em chưa rành về lãi suất ngân hàng cứ mạnh dạn alo mình tư vấn chính xac về ngân hàng cho anh em về tính toán dự tính.

Hạng B1
25/2/10
52
21
8
40
Gia e moi nhan 1.5g 638tr lan banh o tinh gom bao hiem than xe dan film lot san va 3 nam bao duong mien phi phu kien

Hạng B1
9/4/16
90
40
18
28
Như bác chủ, bác sales nào rảnh cho e xin cái giá lăn bánh con e cvt ở tỉnh nhé.
với cho em hỏi thêm bản E có độ mấy phím tăng giảm âm lượng trên vô lăng được không
Em cảm ơn!

9/3/17
38
11
8
35
Như bác chủ, bác sales nào rảnh cho e xin cái giá lăn bánh con e cvt ở tỉnh nhé.
với cho em hỏi thêm bản E có độ mấy phím tăng giảm âm lượng trên vô lăng được không
Em cảm ơn!
giá E VCT ở tỉnh tầm 590tr đó bác, bản E độ mấy phím tăng giảm âm lượng trên vô lăng được hết nhé bác.