Hạng C
17/11/11
506
6
18
connardo nói:
@backchip:xe chất + giá cũng chất. Xe bác màu gì thế ạ
Xe này màu đen!!
BADBOYU20 nói:
canmuaxeBMW2012 nói:
beckchip nói:
Chào bạn !
Theo như yêu cầu bạn cần xe bmw. Mình giới thiệu Xe BMW 318i 2005 của Mình đang sử dụng như sau : Bạn nhờ các AE OS & Euro Auto kiểm tra thoải mái.
Mua mới trong Hãng Tháng 2/2007. Bảng số 52 Z một đời chủ. Bảo hiểm mọi thứ chính Hãng đến tháng 3/2013. Đã lắp thêm DVD & Camera de BMW. Đã phũ Nano. Dán 3M toàn xe.
Đã chạy 37.600 km. Nội thất mới nguyên, máy móc chưa sửa chữa bất cứ gì. Tất cả phụ kiên theo xe và bao da 3 catolog còn nguyên. Kinh hậu & màn xe tự động. Cảm biên mưa. Hạn chế tốc độ. CD 6CD. Mới thay 4 võ Michelin. Võ & mâm thứ 5 mới 100%. Giá bán : 580tr. Khuyến mãi chầu nhậu & xin AE OS tham gia đá bóng.
Mình hiện tham gia đội bóng Dnsg FC & Hiểu về trái tim FC. Luôn luôn có giờ đá sân Tao Đàn thứ 3 & sân Quân khu 7 thứ 6 đá lúc 16g (sân đá 11 ngừơi).
Hôm nào BMFC có thời gian, mình mời đá với Dnsg / Hvtt Fc nhé. Mua xe hay ko mua ko sao nhe. Xem xe tại Q Gò Vấp or gần Chợ Thị Nghè. Tel : 090.630.2222
Cảm ơn các Bạn xem tin.
Sáng mai mỉnh sẽ alo, hy vọng có xe đi.
Xe này mình đã xem rùi-Bro chỉ cần mang theo$ thui-hihi-xe mua thùng 1đời chủ o khác gì xe mới-GV thì xem xe ở đường Phạm Ngũ Lão đối diện nhà tang lễ quân đội..vấn đề duy nhất là GIÁ thui-good luck!!

Hạng C
29/8/11
723
296
63
beckchip nói:
Chào bạn !
Theo như yêu cầu bạn cần xe bmw. Mình giới thiệu Xe BMW 318i 2005 của Mình đang sử dụng như sau : Bạn nhờ các AE OS & Euro Auto kiểm tra thoải mái.
Mua mới trong Hãng Tháng 2/2007. Bảng số 52 Z một đời chủ. Bảo hiểm mọi thứ chính Hãng đến tháng 3/2013. Đã lắp thêm DVD & Camera de BMW. Đã phũ Nano. Dán 3M toàn xe.
Đã chạy 37.600 km. Nội thất mới nguyên, máy móc chưa sửa chữa bất cứ gì. Tất cả phụ kiên theo xe và bao da 3 catolog còn nguyên. Kinh hậu & màn xe tự động. Cảm biên mưa. Hạn chế tốc độ. CD 6CD. Mới thay 4 võ Michelin. Võ & mâm thứ 5 mới 100%. Giá bán : 580tr. Khuyến mãi chầu nhậu & xin AE OS tham gia đá bóng.
Mình hiện tham gia đội bóng Dnsg FC & Hiểu về trái tim FC. Luôn luôn có giờ đá sân Tao Đàn thứ 3 & sân Quân khu 7 thứ 6 đá lúc 16g (sân đá 11 ngừơi).
Hôm nào BMFC có thời gian, mình mời đá với Dnsg / Hvtt Fc nhé. Mua xe hay ko mua ko sao nhe. Xem xe tại Q Gò Vấp or gần Chợ Thị Nghè. Tel : 090.630.2222
Cảm ơn các Bạn xem tin.
Xe Bác mầu gì? có còn TL không? em quam tâm.

Hạng B1
20/3/12
71
20
8
thanhminh0806 nói:
Tinnt: sorry bác vì chưa trả lời vụ đăng kiểm lên mâm. Trước đây mình có nhờ bác Tuanbass trong OS lo hộ vụ đăng kiểm lên mâm, nhưng xe mình bác ấy không lo được vì khác địa bàn đăng kiểm bác ấy quen( nếu được chi phí khoảng 2 chai), nên mình cứ để vậy chạy. Vừa rồi hết hạn đi xét xe ở trạm Bình triệu thì không qua được, nên phải quay về gắn mâm 16' vô mới được. Nghe ae nói trạm ở quận 7 dễ hơn, tốn chừng 3 xị là ok. Ngoài ra nghe nói EUROauto có giấy xác nhận 318 ,325 được phép dùng mâm 17',18' luôn nhưng chưa biết cách làm thế nào! Bác nào biết cách chỉ cho ae với?
Vụ này trước kia em cũng có nghe. em thấy cái Công văn ấy rùi. không thấy 318i bác ơi. toàn 325i trở lên thui thì phải. vì bác kia chụp hình cho em koi, chứ ko phải bản scan. bác nào có biết cái này không nhỉ. em cũng quan tâm

Hạng B2
30/11/11
101
15
18
em biết một con màu đen...máy móc không phải nghĩ...nhưng nội thất thì ko đc chất như máy...;)nếu bác chủ chỉ quan tâm đến chất lượng máy thì em này cực cực chuẩn...

Tập Lái
10/10/12
47
0
0
Tuần này em đang phải lang thang ngoài Dung Quất thành ra không có thơi gian đi coi xe được. Tuần sau em về sẽ đi coi.

Hạng B1
4/10/12
50
10
8
phongncanh nói:
em biết một con màu đen...máy móc không phải nghĩ...nhưng nội thất thì ko đc chất như máy...;)nếu bác chủ chỉ quan tâm đến chất lượng máy thì em này cực cực chuẩn...
325 hay 318 vậy bác? đời + rổ giá thế nào ạ? Bác cho em xin số liên lạc với. Cám ơn bác nhìu

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
Kinh nghiêm em thấy xe nào mà chủ ko chăm sóc giữ gìn nội ngoại thất thì máy xe khó mà ngon được!:D

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
Đúng là phải cưng nó như vợ thì mới là người yêu xe, mà phải yêu thì mới chiều chuộng chăm sóc nó thường xuyên nên xe lúc nào cũng đẹp .