Hạng B2
18/9/12
209
61
28
@connardo: bác làm cái body kit M sport hay M3 (giống Caubasg đó) đi, nhìn ngầu lắm. Sau đó làm thêm bộ mâm 18" là đẹp luôn :D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
4/10/12
50
10
8
@tdnguyen: em cũng ham hố lắm rồi nhưng tình hình chưa cho phép bác ơi.
Body kit làm ở đâu đẹp vậy các bác?

Hạng B2
18/9/12
209
61
28
@connardo: xe mình có sẵn M sport kit rồi nên không rành lắm. Bác pm hỏi CaubaSG xem mua ở đâu giá mềm :D Hoặc post thông tin tìm đồ second hand thử xem bác.

Còn nếu muốn đặt ở VN thì hình như bên Garage của bác Joe có làm đó, nhưng mình nghĩ chất lượng ko thể bằng "hàng tốt" được

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
tdnguyen nói:
@connardo: xe mình có sẵn M sport kit rồi nên không rành lắm. Bác pm hỏi CaubaSG xem mua ở đâu giá mềm :D Hoặc post thông tin tìm đồ second hand thử xem bác.

Còn nếu muốn đặt ở VN thì hình như bên Garage của bác Joe có làm đó, nhưng mình nghĩ chất lượng ko thể bằng "hàng tốt" được

Cản của cauba là M3 style nên bên mục đồ used sẽ không có :D chắc chỉ có e với cauba là có thui :D Còn về việc tự đổ khuôn tại viet nam thì e nghỉ k nên vì sẽ xấu lắm ...không so được được với hàng replica bên US luôn ... chứ đừng nói là hàng OEM :mad: Do E46 cũng là dòng cũ rùi nên e nghĩ dùng hàng replica ship từ US về sẽ kinh tế và đẹp hơn ...bác nhờ ae bên OEMparts.com.vn ship cho ... còn muốn biết chi tiết hơn thì PM e chỉ cho mua chổ nào và làm gara nào để được như xe cauba :)

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
Bộ M- tech II body kit gồm cản trước ( có fog light), cản sau( có rear bumper) và hai miếng hai bên lườn xe, giá chính hãng bên mẽo gần 1500 usd, bác chủ mới mua xe chưa có máu độ các khoảng hao lúa thế này đâu! Độ xe phải ... Thấm từ từ! Món độ đầu tiên mình giới thiệu cho bác chủ là cái cần số performance chính hãng, he he rất đẹp( khoe hàng!)

Hạng B1
4/10/12
50
10
8
Dạ máu me độ thì em có từ lúc chơi moto ạ.
Em đang máu cặp chân dài cho em nó trước. Bodykit thì phải đợi sau ạ.
Khi nào có lúa em sẽ Pm nhờ các bác hướng dẫn. Em cám ơn các bác trước ợ :p

Tập Lái
7/6/10
10
28
18
Chào bạn !
Theo như yêu cầu bạn cần xe bmw. Mình giới thiệu Xe BMW 318i 2005 của Mình đang sử dụng như sau : Bạn nhờ các AE OS & Euro Auto kiểm tra thoải mái.
Mua mới trong Hãng Tháng 2/2007. Bảng số 52 Z một đời chủ. Bảo hiểm mọi thứ chính Hãng đến tháng 3/2013. Đã lắp thêm DVD & Camera de BMW. Đã phũ Nano. Dán 3M toàn xe.
Đã chạy 37.600 km. Nội thất mới nguyên, máy móc chưa sửa chữa bất cứ gì. Tất cả phụ kiên theo xe và bao da 3 catolog còn nguyên. Kinh hậu & màn xe tự động. Cảm biên mưa. Hạn chế tốc độ. CD 6CD. Mới thay 4 võ Michelin. Võ & mâm thứ 5 mới 100%. Giá bán : 580tr.
Cảm ơn các Bạn xem tin.

Tập Lái
7/6/10
10
28
18
Chào bạn !
Theo như yêu cầu bạn cần xe bmw. Mình giới thiệu Xe BMW 318i 2005 của Mình đang sử dụng như sau : Bạn nhờ các AE OS & Euro Auto kiểm tra thoải mái.
Mua mới trong Hãng Tháng 2/2007. Bảng số 52 Z một đời chủ. Bảo hiểm mọi thứ chính Hãng đến tháng 3/2013. Đã lắp thêm DVD & Camera de BMW. Đã phũ Nano. Dán 3M toàn xe.
Đã chạy 37.600 km. Nội thất mới nguyên, máy móc chưa sửa chữa bất cứ gì. Tất cả phụ kiên theo xe và bao da 3 catolog còn nguyên. Kinh hậu & màn xe tự động. Cảm biên mưa. Hạn chế tốc độ. CD 6CD. Mới thay 4 võ Michelin. Võ & mâm thứ 5 mới 100%. Giá bán : 580tr.
Cảm ơn các Bạn xem tin.