Hạng B1
26/3/16
69
24
8
33
Cảm ơn các bác đã ủng hộ Ford. Chúc các bác sớm nhận xe để du xuân.

Hạng C
1/8/14
745
601
123
45
Đa tạ các Sale đã giới thiệu nhiệt tình ! Nhưng cho em hỏi thẳng nha ! Em chỉ khoái phim cách nhiệt V-Kool và muốn trừ tất tần tật vào giá mua xe ( không lấy món gì ) thì có được không ?!

Hạng B1
26/3/16
69
24
8
33
Đa tạ các Sale đã giới thiệu nhiệt tình ! Nhưng cho em hỏi thẳng nha ! Em chỉ khoái phim cách nhiệt V-Kool và muốn trừ tất tần tật vào giá mua xe ( không lấy món gì ) thì có được không ?!
Có thể, nhưng em nghĩ bác cũng nên lấy Bảo hiểm vật chất. Thỏa thuận về điều khoản của Hợp đồng bảo hiểm với sales.

Tập Lái
5/1/17
1
0
1
41
Em cũng đang muốn mua em eco sport titanium 2016, bác nào có kịnh nghiệm thì bày cho e với...

Em cũng đang muốn mua em eco sport titanium 2016, bác nào có kịnh nghiệm thì bày cho e với...
Bác cứ qua showroom tụi em lái thử xe, cảm nhận. Chọn màu bác thích, rùi bác quyết định khi nào bác lấy xe thui nha bác. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và nhá, em hỗ trợ bác hết mình lun :3dcuoi:

Hạng C
1/8/14
745
601
123
45
Bác cứ qua showroom tụi em lái thử xe, cảm nhận. Chọn màu bác thích, rùi bác quyết định khi nào bác lấy xe thui nha bác. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và nhá, em hỗ trợ bác hết mình lun :3dcuoi:
Cảm ơn bác ! Nhưng nhìn chung các showroom cho chạy tí bẹo , đặc biệt là các showroom ở các quận trung tâm . Chạy thử mà chẳng có đường gồ ghề để thử nghiệm..

Tập Lái
6/1/17
39
14
8
HCM
mình cũng cần mua ecosport titanium black edition, các bác inbox giúp sau khi trừ các khoản khuyến mại. Tks!

• Like
Reactions: Giang1978
Hạng C
1/8/14
745
601
123
45
Mình mới đặt cộc em eco . Gia 605 chưa. Tinh giấy tờ. Black editon them 15 cu nua
Black Edition chỉ màu mè về ngoại thất còn về động cơ và nội thất không khác gì. Đây là những món có thể làm ở ngoài và đẹp hơn.