Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cần mua xe Fiat Albea HLX 1.6

Hạng B1
9/11/15
76
37
18
37
Em xin chào các bác,
Tình hình là em có ý định mua một em Fiat Albea mà chưa biết gì về nó cũng như không rành về xe cộ.
Nay mạo muội nhờ các bác tư vấn giúp nên mua xe như thế nào: đời bao nhiêu, giá cả thế nào, có những option gì...và thêm nữa là các bác biết xe nào bán thì chỉ giúp em với ạ.
Em cám ơn các bác nhiều.
Mong các bác chỉ giáo!

Cần mua xe Fiat Albea HLX 1.6

#Tưvấn #Muaxe #Fiat #FiatAlbea

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: LA PHONG
Hạng B1
9/11/15
76
37
18
37
Bác nào biết hay có thông tin gì giúp em với ạ. em cám ơn!

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Em xin chào các bác,
Tình hình là em có ý định mua một em Fiat albea mà chưa biết gì về nó cũng như không rành về xe cộ.
Nay mạo muội nhờ các bác tư vấn giúp nên mua xe như thế nào: đời bao nhiêu, giá cả thế nào, có những option gì...và thêm nữa là các bác biết xe nào bán thì chỉ giúp em với ạ.
Em cám ơn các bác nhiều.
Mong các bác chỉ giáo!
lâu quá mới thấy bác. hai bé song sinh giờ chắc tầm 22 tháng rồi bác nhỉ?chắc kháu khỉnh lắm ha.

• Like
Reactions: kozawa
Tập Lái
26/9/18
1
0
1
44
Em xin chào các bác,
Tình hình là em có ý định mua một em Fiat albea mà chưa biết gì về nó cũng như không rành về xe cộ.
Em cám ơn các bác nhiều.
Mong các bác chỉ giáo!
Em co v2 siena Ed 2002 . Xe GĐ muốn đổi xe nên bán. Bac co nhu cầu thì trao đổi nhe sdt 0987171618. Xe còn xin 80 phán tram nha

Attachments