Tập Lái
6/12/05
24
2
3
Có bác nào có Terious tương đối mới 1 tý (đi khoảng 1-2 vạn) cần bán không, báo em với???

Hạng B2
3/3/06
118
1
0
RE: Cần mua xe Terious

ừa, xin lỗi các bác chớ cái xe ni nghĩ thiệt lạ, mỗi tháng toàn quốc bán lọp chọp đôi chú, hàng năm không thay mẫu mã, box trên OS vắng ngơ vắng ngáo, ý kiến chê nhiều hơn khen, hỏi thì không đại lý nào giảm giá (có cam kết bao giá của Tổng GĐ)……..vậy mà xe cũ không ai muốn bán chứng tỏ nó cũng có cái Hấp dẫn riêng của nó hỉ? hay trót yêu rùi đâm ghiền?

Hạng B1
22/4/05
91
1
8
53
HAN

Bác tevion nói đúng đấy, trông hình thức thì hơi xấu trai, nhưng đi được lắm, càng tìm hiểu càng thấy Ter được trang bị công nghệ hiện đại. Cả 2 diễn đàn chỉ thấy kêu xe khác hỏng nọ kia, nhưng Ter chẳng thấy hỏng gì. Gọn gàng, ít xăng, lội nước tốt, dễ lái...

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

So sánh lỗi hỏng xe thì phải so số lỗi / 1số lượng xe nhất định chứ bác, Ter bán được bao nhiêu cái đâu mà so sánh hả bác ...:D

tùy thôi, xe tôi lúc trước hai năm đi có 9000, bán cho anh kia tậbn Điện Biên vào mua, đúng là duyên số, mấy đứa lái trả có 15.7, bán cho anh này 16.8 luôn, xe tốt mà người mua cũng hài lòng.bác nên vào SG, có nhiều xe , dễ tìm hơn.

Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi

To Bác VNTRUELOVE,
Hiện tại ở ô-tô Nam Chung trên phố Nguyễn Chí Thanh dang có 1 em mầu xanh lá cây, phọc còn ngon lém, mòi Bác qua xem.

gửi bác Truelove!
Em có 01 chiếc terrios 1.3 đang muốn nhượng lại, yêu em nó lắm nhưng không giữ lại được vì có việc kẹt. Xe em đời đầu tiên, biển 29S, đăng ký 2003, chạy tròn 3 vạn, đã lắp nhiều đồ chơi và một số thứ khác.. Vợ em màu da giống cái avatar của em.
Nếu bác hứng thú gọi em 0912074979!

Last edited by a moderator: