MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.415
113
Còn nếu không thì có bác gì đó ở quận 6 chuyên phục hồi vết móp xe, hình như là bác Bình, bạn đem qua đó để xem thử phương án như thế nào.
theo hình thì m nghĩ a Bình botay

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
theo hình thì m nghĩ a Bình botay
đây là phần dưới lườn, nó có thể tháo và thay cái mới lẹ, tiện, còn nếu như gò đồng, em nghĩ được, nhưng công cán có đáng hơn mua cái mới hay không ..hy vọng là nhân công VN rẽ khi ...làm lại trét mastic rẽ ....hơn mua mới, tháo ra, ráp vào và sơn ... Tuỳ vào kinh tế, món đồ thời gian của bạn ...
Theo nguyên tắc : làm được , nhưng kinh tế thì em không biết 1H ở Vn gò đụt, đóng rồi trét mastic sau đó sơn so với cái mới mua ráp vào thế nào mà thôi

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.415
113
đây là phần dưới lườn, nó có thể tháo và thay cái mới lẹ, tiện, còn nếu như gò đồng, em nghĩ được, nhưng công cán có đáng hơn mua cái mới hay không ..hy vọng là nhân công VN rẽ khi ...làm lại trét mastic rẽ ....hơn mua mới, tháo ra, ráp vào và sơn ... Tuỳ vào kinh tế, món đồ thời gian của bạn ...
Theo nguyên tắc : làm được , nhưng kinh tế thì em không biết 1H ở Vn gò đụt, đóng rồi trét mastic sau đó sơn so với cái mới mua ráp vào thế nào mà thôi
A ko biết gì về a Bình thì ko nên còm sai hoàn toàn như vậy

Hạng D
29/4/16
1.912
7.815
113
Em ở quận tân phú đây bác. Bác cho em hỏi với tình trạng như xe em làm đồng lại thì chi phí tầm bao nhiêu vậy bác?
nếu a muốn làm, gặp trực tiếp xe nó thế nào rồi báo. muốn khô ng bị tróc hay hay chân chim (sau khi sơn). biện pháp duy nhất là gò phần lỏm cho phẳng, rồi mới tiến hành sơn. đây là cách làm mà các hảng xe áp dụng (xe sx tại nhà máy)

Hạng D
9/1/16
1.648
3.197
123
48
Sài Gòn
Mà cái chỗ móp của ảnh lại là chỗ cần phải cứng nên dập gờ quá trời để tăng độ cứng. Không biết anh sửa chưa. Chỗ này mà làm ẩu, vài bữa nó phù lên, bong tùm lum.

Hạng F
29/10/16
11.499
21.747
113
Pháp
A ko biết gì về a Bình thì ko nên còm sai hoàn toàn như vậy
Là kinh tế đó bạn. Công rẻ thì kéo gò hàn. Còn công đắt thì tháo ráp mới cho tiện. Tùy theo

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.415
113
Là kinh tế đó bạn. Công rẻ thì kéo gò hàn. Còn công đắt thì tháo ráp mới cho tiện. Tùy theo
A ko ở vn
Ko biết gì về a Bình
A viết sai hoàn toàn
Mà a cứ bày đặt viết nhiều
A muốn lấy số à