Hạng F
1/8/12
5.726
5.739
113
TP HCM
Theo tôi thì chúng ta cứ tuân thủ tốc độ ghi trên BB thì chả sợ xxx bắn. Chỉ sợ BB không rõ ràng thôi???

Hạng B2
4/3/13
142
20
18
Dân trí còn thấp,nên tai nạn cứ xảy ra . Em đi làm cứ thấy cảnh hễ không có CSGT là 2b cứ tha hồ vượt đèn đỏ. ĐÈN vàng 2 giây mình chạy chậm để dừng, vậy mà 2 bánh còn chồm lên chửi sao nhát vậy? ko qua luôn đi ,làm cản trở người đi sau .( nhìn sang xem ai chửi thì hóa ra đó là 1 anh u50 nhịp nhịp chân quay lại nói với cô phía sau là: gặp anh anh qua luôn rồi, thứ gì mà ra đường chạy xe nhát cây )

Rồi đoạn Hoàng Sa, nhiều cầu nhỏ, 2b cứ thế mà rẻ mà phang làm mình không biết nên chạy thế nào.
Có lúc mình dừng và đợi đèn đỏ hết giây quy định, còn 15-20 giây nữa mới đèn xanh, thế mà thấy trống vắng là họ cứ chạy trước, bỏ mình đứng đợi đèn lẻ loi ghê ^^.

Last edited by a moderator:
Hạng F
1/8/12
5.726
5.739
113
TP HCM
sharley.su nói:
Dân trí còn thấp,nên tai nạn cứ xảy ra . Em đi làm cứ thấy cảnh hễ không có CSGT là 2b cứ tha hồ vượt đèn đỏ. ĐÈN vàng 2 giây mình chạy chậm để dừng, vậy mà 2 bánh còn chồm lên chửi sao nhát vậy? ko qua luôn đi ,làm cản trở người đi sau .
Rồi đoạn Hoàng Sa, nhiều cầu nhỏ, 2b cứ thế mà rẻ mà phang làm mình không biết nên chạy thế nào.
Có lúc mình dừng và đợi đèn đỏ hết giây quy định, còn 15-20 giây nữa mới đèn xanh, thế mà thấy trống vắng là họ cứ chạy trước, bỏ mình đứng đợi đèn lẻ loi ghê ^^.
Nhiều khi nó chạy lên nói mình Hâm, không thức thời nữa đó Bác

Hạng D
24/7/12
4.193
13.297
113
Đèn vàng bật em dừng lại còn bị taxi băng lên ngang vạch dừng hùng hổ xổ tiếng ĐM , chả lẽ bỏ xe bay ra .....quýnh ??thui kệ coi như nó bị hâm đi....

Hạng B2
4/3/13
142
20
18
futureneodo nói:
Đèn vàng bật em dừng lại còn bị taxi băng lên ngang vạch dừng hùng hổ xổ tiếng ĐM , chả lẽ bỏ xe bay ra .....quýnh ??thui kệ coi như nó bị hâm đi....
Nhiều khi mình đứng đợi đèn đỏ nhẩy cho hết giây để chuyển sang đèn xanh .1 mình đứng ngó qua ngó lại thấy ai cũng bon bon mà vượt .
Trầm ngâm suy nghĩ không biết mình tĩnh hay mê , không biết mình người cõi gì mà sao lạc loài quá nữa đó các bác ạ !!!