Thảo Luật Chung Cẩn thận củi lữa

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Tình hình là có chút bất an đó nhe mấy bác. Cẩn thận củi lữa vẫn hơn. Bác nào theo dõi tình hình chếnh chị thì ắc biết khả năng bất ổn cái gì.

Ai sống bằng nghề bđs thì cứ sống bềnh thường, nghề mà.

Ai thọt tay vào cho vui thì lưu ý là cẩn thận.

Mập tui không phải tỏ ra nguy hiểm ccmj chỉ là thấy bất an rồi la làng :) không có gì phải sợ, chỉ cẩn thận thôi hé.

Hẹn ngày tái nạm. Bye Bye các anh em diễn đàn.

Hạng B2
7/8/07
240
734
93
vnexpress.net
Bác Mập chắc Hộ chiếu Mỹ, Úc, Can đủ cả rùi. Zọt lúc nào chẳng được.

Đợt nó kéo dàn khoan vô cũng nghe mùi vỡ hụi lắm, rồi sóng yên biển lặng. Chính phủ lần này thiết nghĩ khá hơn kỳ trước.

Tập Lái
11/4/16
2
112
28
Bác Mập chắc Hộ chiếu Mỹ, Úc, Can đủ cả rùi. Zọt lúc nào chẳng được.

Đợt nó kéo dàn khoan vô cũng nghe mùi vỡ hụi lắm, rồi sóng yên biển lặng. Chính phủ lần này thiết nghĩ khá hơn kỳ trước.
Chắc chỉ mấy tỉnh sát nó bị ảnh hưởng thôi, vừa rồi thấy đất vị trí ngon ở TP Lào Cai mấy tháng trước đang sốt tăng hơn 1xx% người mua nhiều hơn bán, bây giờ buồn thê thảm :D.

Hạng B2
7/8/07
240
734
93
vnexpress.net
Chắc chỉ mấy tỉnh sát nó bị ảnh hưởng thôi, vừa rồi thấy đất vị trí ngon ở TP Lào Cai mấy tháng trước đang sốt tăng hơn 1xx% người mua nhiều hơn bán, bây giờ buồn thê thảm :D.

Giờ chắc lan xuống Quảng Ninh. Hôm qua nó cho bài báo bàn về mấy Nhà máy điện Hạt Nhân thằng Tàu nó bố trí cách HN có 300km.

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Mấy anh Mập gan nhỏ xíu à!
Ảnh lo sợ làm mình cũng bị lây ảnh luôn
Ảnh cảnh báo, xong ảnh vô trấn an KHÔNG XAO!

Haha, làm hôm kia em chạy thẳng vô bank kêu nó cấp em cái xác nhận số dư! em gửi chi nhánh, nhưng lên thẳng trụ sở y/c cái dái! cho chắc anh @Bé Mập há!

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Ai chà, mọi việc có D & NN lo, các bác cứ lo ăn chơi đi, đừng si nghĩ gì cả......

• Like
Reactions: HIRO
Hạng B2
22/5/16
221
928
93
Tình hình là có chút bất an đó nhe mấy bác. Cẩn thận củi lữa vẫn hơn. Bác nào theo dõi tình hình chếnh chị thì ắc biết khả năng bất ổn cái gì.

Ai sống bằng nghề bđs thì cứ sống bềnh thường, nghề mà.

Ai thọt tay vào cho vui thì lưu ý là cẩn thận.

Mập tui không phải tỏ ra nguy hiểm ccmj chỉ là thấy bất an rồi la làng :) không có gì phải sợ, chỉ cẩn thận thôi hé.

Hẹn ngày tái nạm. Bye Bye các anh em diễn đàn.

Chúc bác lên đường bằng an.