Hạng D
14/2/11
2.611
4.621
113
Bác còn đỡ, em gặp luôn xe lam chở rác, may mà em chạy chậm...

Hạng B2
15/1/10
164
0
16
rottie nói:
anh_sai_lam nói:
rottie nói:
Chắc em mún đi đường tắt sang Paragon đó mà.
cầu Phú Mỹ chạy tới paragon xa à nha.......

Khúc này mới là đường dẫn mà bác

không phải đường dẫn ở ngoài NVL đâu bác, dẫn lên cầu rồi mà, để bác dễ hình dung, chỗ này bên dưới là bờ sông đó bác, trước mặt là dốc cầu, lúc đó bắt đầu tăng tốc và gặp ngay em gái chạy ngược chiều trở lại

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.873
133
Sáng nay thấy cảnh các chú chặn bắt một lô một lốc mấy bác nặng chân ga khúc 30kph từ đường NVL rẽ lên cầu Phú Mỹ, đứng trên cầu vượt nhìn mà ngao ngán. Coi như là hầu hết các xe oto là dính hết. Đau lòng quá đi, đường vậy thì làm sao mà chạy 30 cho được. Cũng cái xe bật cốp sau lên che đèn rồi bắn, bắt cách đó chừng hơn 100m. Cố gắng chú ý chạy cẩn thận các bác ơi.

Hạng D
28/2/09
2.217
28
48
hocmon
E thì sớ nhất mấy mẹ ra đường mà đeo khẩu trang bịt kính hết đếch thấy đường đâu mà chạy.Lúc trước e đang dừng đèn đỏ khi đèn xanh vừa bật lên thì e móm ga khoảng 10km thì từ bên phụ 1 mẹ quẹo trái chặt đầu xe mình,e thì thắng lại kịp còn mẹ đó thì ngã xe người thì leo lên capo nằm trên đó.Tức ói máu ( bịch mẹ hết thì làm sao mà thấy đường chạy)

Hạng B2
22/8/10
137
5
18
38
em cũng bị một lần ngay chỗ của bác ! cha nội đó không đội mũ bảo hiểm luôn cũng may em lách được! chạy qua rồi toát mồ hôi sợ run cả người và cứ thắc mắc hoài anh ấy chui từ đâu ra và đi ngược chiều thì đâu có đi đâu được! chắc muôn tự sát!!

Hạng C
29/9/10
596
3.980
93
Từ lúc đường Nguyễn Thị Thập làm dải phân cách, đoạn từ khu TQĐ quẹo ra hướng về LOTTE hình thành một "làn" xe máy ngược chiều tấp nập. Các bác 2B sợ mất công chạy vòng nên cứ quẹo trái và tương lên luôn lane 4B để ra LOTTE cho tiện. Có chừng 50 mét hà, bao nhiêu đâu!

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53
Hôm trước ở Tây ninh chỗ Cẩm giang, cũng có 2 em gái chạy ngược như thế, từ xe tui cho xe chạy gần con lươn và tui giả bộ quay qua nói chuyện với thằng nhóc (nhưng mắt vẫn liết nhìn 2 con gà). Lúc gần tới 2 con gà phát hoãng , dừng lại la lối ôm sòm tưởng tui không thấy.

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53
rangnhon nói:
Từ lúc đường Nguyễn Thị Thập làm dải phân cách, đoạn từ khu TQĐ quẹo ra hướng về LOTTE hình thành một "làn" xe máy ngược chiều tấp nập. Các bác 2B sợ mất công chạy vòng nên cứ quẹo trái và tương lên luôn lane 4B để ra LOTTE cho tiện. Có chừng 50 mét hà, bao nhiêu đâu!
Cầu bông cũng vậy nè bác.

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32
Con mén của Bác chủ thớt mô tả chắc chưa có chồng nên nó bị hâm hâm