Hạng D
21/12/17
1.776
2.740
113
40
Đấy là em suy diễn từ vụ lái xe hoàn toàn đúng luật, tuân thủ đèn báo giao thông, chạy qua ngã 4 đúng tốc độ, thằng xe máy vượt đèn đỏ hoàn toàn vi phạm luật giao thông đụng trúng xe mình đang tuân thủ đúng luật. Kết quả là mình bị truy tố và bóc lịch.
Trường hợp đó em cũng có biết. Bác tài đó lỗi "nặng" lắm nha bác, lỗi thần thánh "không làm chủ tốc độ" luôn nhé.

Ặc ặc... em là người ngoài mà còn thấy tức muốn sặc máu...

Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
Nguy hiểm quá !! Nên làm tới nơi tới chốn để răn đe nếu không có ngày chúng sẽ xảy ra thảm họa !!

Hạng B2
2/5/16
281
340
63
TPHCM
dangkhoastudio.com
tấp xe vô lề, xong đi qua nắm tóc 3 đứa nó kéo vô góc tấp cho mấy tấp là lần sau lặn mất tăm, bọn trẻ trâu vừa hù , vừa đe dọa vừa tay chân là sợ răm rắp.
Khu mình mấy đứa con nít phá làng phá xóm cũng thế, nắm đầu ra quật cho mấy quật, lôi bố mẹ nó vô mắng xa xả. y như rằng im re từ cha mẹ đến con

Hạng B2
11/10/18
119
41
28
34
Hồi còn trẻ trâu nhà em ở gần đường sắt, chiều chiều em & tụi nhỏ ra đường sắt xếp đá lên đường ray đợi tàu đi qua, may mà tàu ko bị lật :( hồi nhỏ nghĩ ra lắm trò nghịch dại, chẳng biết đúng sai, cũng ko thấy người lớn nhắc nhở. Giờ mới thấy hồi đó nghịch ngu thiệt sự

Hạng F
27/6/12
5.023
11.755
113
Hồi còn trẻ trâu nhà em ở gần đường sắt, chiều chiều em & tụi nhỏ ra đường sắt xếp đá lên đường ray đợi tàu đi qua, may mà tàu ko bị lật :( hồi nhỏ nghĩ ra lắm trò nghịch dại, chẳng biết đúng sai, cũng ko thấy người lớn nhắc nhở. Giờ mới thấy hồi đó nghịch ngu thiệt sự
Nhất trí anh. Keke.