Hạng B2
1/8/09
187
1
18
haobui nói:
nambao nói:
haobui nói:
hehe, chiều nay e đưa xe thoát khỏi EA , lời đc 8 chai .
Bác đừng nói là bác thông đồng với cố vấn địch vụ đổi đồ xe bác và xe khác nha?
TRời , con lạy bác . Chít em .:D
@ hungoluv:
Em vào bảo dưỡng , check xe hết 550k . Họ bảo phải thay cảm biến gió hết gần 12 chai , ko thay thì hư hộp số ngay ,phải thay hộp số là 150 chai :mad: Xe e cùi nên ko sợ ghẻ nữa , gọi cho Nam Thái họ báo cảm biến là 6 chai . E gọi cho Lý và Nhân bên Khanh Phong , họ bảo có hàng . Đúng hàng mới luôn BH 6 tháng , giá 4 chai ( bo thêm 5 xị tiền công chạy đi chạy lại ). Thế là e đưa xe về , ko quên gửi chút quà cho a technix EA làm quen . hihi ... Xong , xe chạy yên tâm . Nói chung là cũng cám ơn bác sĩ EA vì họ cũng có công bắt bệnh . Còn thuốc thì tuỳ người , tuỳ xe , ra ngoài hốt thuốc theo toa của bác sĩ :D
Hư cảm biến gió nó có hiện thông tin gì trên màn hình không bác? hay là đi check mới ra bệnh?

Chi Hội Trưởng P.O.C
nambao nói:
haobui nói:
nambao nói:
haobui nói:
hehe, chiều nay e đưa xe thoát khỏi EA , lời đc 8 chai .
Bác đừng nói là bác thông đồng với cố vấn địch vụ đổi đồ xe bác và xe khác nha?
TRời , con lạy bác . Chít em .:D
@ hungoluv:
Em vào bảo dưỡng , check xe hết 550k . Họ bảo phải thay cảm biến gió hết gần 12 chai , ko thay thì hư hộp số ngay ,phải thay hộp số là 150 chai :mad: Xe e cùi nên ko sợ ghẻ nữa , gọi cho Nam Thái họ báo cảm biến là 6 chai . E gọi cho Lý và Nhân bên Khanh Phong , họ bảo có hàng . Đúng hàng mới luôn BH 6 tháng , giá 4 chai ( bo thêm 5 xị tiền công chạy đi chạy lại ). Thế là e đưa xe về , ko quên gửi chút quà cho a technix EA làm quen . hihi ... Xong , xe chạy yên tâm . Nói chung là cũng cám ơn bác sĩ EA vì họ cũng có công bắt bệnh . Còn thuốc thì tuỳ người , tuỳ xe , ra ngoài hốt thuốc theo toa của bác sĩ :D
Hư cảm biến gió nó có hiện thông tin gì trên màn hình không bác? hay là đi check mới ra bệnh?
Báo dấu than ( ị ) khi vào số .

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Đào mộ cuộc tình với EA dĩ vãng, lịch sử chứng minh cách làm ăn chụp giựt cũng đã trả giá khá đắt các bác ạ. Nhưng hôm nay nhân sự kiện mà Ai-cũng-biết-là-gì đó mà em tâm trạng quá nên đào mộ lên. Số là hôm rồi nhân khuyến mãi khủng cũng định mua 1 con "ấy" trải nghiệm sẵn ủng hộ hàng nội địa và anh V idol (con em học vinschool và em rất ưng ý với hệ thống), nhưng cuối cùng đổi ý định đợi luôn xe điện. Giờ nghĩ lại giật mình, tính em gặp bức xúc hay lên mạng xh bóc phốt, nếu bài này ko phải bóc EA mà là V thì không khéo lại đang loay hoay tìm luật sư. Thật buồn cho team PR sao chưa học bài học con ruồi làm ảnh hưởng 1 thương hiệu tốt của VN. Hy vọng họ vượt qua khủng hoảng và rút ra bài học để tiến xa hơn.