Hạng B2
30/7/13
262
218
43
Như tiêu đề, em cần thay cặp gương hậu 2 bên cho bà 2, nghe nói có thể thay gương innova vào đc ko ạ. Bác nào có cặp gương zin hoặc của innova còn mới chút thì để em ạ. Nếu bác nào có cho e xin hình ảnh và báo giá hợp em xúc luôn, xe em màu bạc, đời 91. Cám ơn các bác đã xem.
Hôm nay em có gặp xe của bác Bình Lê Thái ở khu Tên Lửa có gắn cặp kính hậu không phải của previa, bác tham khảo để gắn vào xe của mình ( nếu muốn)

Cần thay cặp gương hậu cho previa 91

• Like
Reactions: Previa 7
Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Gương chiếu hậu Previa cũng là một nỗi khổ của nhiều anh em hén. Bác làm chuột bạch cặp TYC mới 100% của Đài Loan đi. Nếu ổn thì nhân rộng ra trong anh em.

Món này mua đồ cũ nguy hiểm lắm vì nó gãy rụng bên trong không biết được. Em có thể mua giúp Bác trên Ebay.

• Like
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
Gương chiếu hậu Previa cũng là một nỗi khổ của nhiều anh em hén. Bác làm chuột bạch cặp TYC mới 100% của Đài Loan đi. Nếu ổn thì nhân rộng ra trong anh em.

Món này mua đồ cũ nguy hiểm lắm vì nó gãy rụng bên trong không biết được. Em có thể mua giúp Bác trên Ebay.
Hội có bác Thanh Trường đã gắn rồi. OK!

Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Cặp kính chiếu hậu trên xe em hiện nay là hàng tháo xe mua từ Ebay. Đến nay mặt gương lung lay hết rồi do gãy ngàm treo mặt gương lên motor..

Trên Ebay có bán cả loại không có motor chỉnh điện. Tuy phải chỉnh bằng tay nhưng em nghĩ loại này chắc bền lắm đa (vì không có gì để hư).

• Like
Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Cặp kính chiếu hậu trên xe em hiện nay là hàng tháo xe mua từ Ebay. Đến nay mặt gương lung lay hết rồi do gãy ngàm treo mặt gương lên motor..

Trên Ebay có bán cả loại không có motor chỉnh điện. Tuy phải chỉnh bằng tay nhưng em nghĩ loại này chắc bền lắm đa (vì không có gì để hư).
Cái ngàm sau lưng mặt gương thợ gọi là . . .cái chén:) Sau 1 thời gian dài sử dụng, đa số đều bị bẻ chén:D => tròng kính bị rung. Bác nên đem ra Bằng Đèn phục hồi lại. Bảo đảm: rẻ & bền. Cái gương của xe em đã phục hồi lại sau 5 năm vẫn còn ổn bác ah.

• Like
Hạng F
10/3/07
5.056
8.493
113
Thủ Đức - TP.HCM
Cái ngàm sau lưng mặt gương thợ gọi là . . .cái chén:) Sau 1 thời gian dài sử dụng, đa số đều bị bẻ chén:D => tròng kính bị rung. Bác nên đem ra Bằng Đèn phục hồi lại. Bảo đảm: rẻ & bền. Cái gương của xe em đã phục hồi lại sau 5 năm vẫn còn ổn bác ah.
E rằng ổng phục hồi lại bằng cách dán keo silicone chết luôn. Mai mốt muốn tháo tròng kính ra cũng không được.
Thực sự chỉ sợ vậy thôi chứ chưa biết Ổng làm cách nào.

Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
Hôm nay em có gặp xe của bác Bình Lê Thái ở khu Tên Lửa có gắn cặp kính hậu không phải của previa, bác tham khảo để gắn vào xe của mình ( nếu muốn)
 View attachment 525014
Có bác nào biết cặp gương này của hãng nào và giá sao ạ, gắn nó có độ chế gì nhìu ko, em tìm đỏ mắt ở đà nẵng mà mấy shop lớn nhỏ gì cũng nói phải ship từ sài gòn chứ ko sẵn, em thấy ngoài đường có mấy xe hãng khác gắn gương rin của nó nhưng nhìn chân thì cũng như xe previa, ko biết có gắn qua đc ko, bác nào tư vấn giúp em, cám ơn các bác.