Tập Lái
3/6/14
28
3
3
41
Chăm lốp em thấy cứ đến mấy cái goodyear autocare, ngoài đó họ có máy móc hiện đại, làm cái cho nhanh, Dù gì vào mấy chỗ chuyên nó cũng yên tâm hơn các bác ạ

Tập Lái
6/6/14
39
1
8
42
Giá trị của nó cụ đánh giá dựa vào gì ? Nghe cụ nói mà tính toán phết, cho em tí kinh nghiệm học hỏi khi chọn lốp của cụ nhé
chắc có khi là mua lốp 3củ 7 mà dùng trong 3năm 7tháng thì bị chê kém, phải đi trên 10năm thì mới gọi là bền đẹp, ý cụ ấy chắc thế ...kkk

Tập Lái
2/6/14
33
3
8
38
sáng nay đi làm, tận mắt chứng kiến một em civic nổ bánh giữa đường, vãi hồn, cũng may đường khá vắng mà bác tài cũng xử lý nhanh vào lề, không thì dồn cục cả đám

Tập Lái
6/6/14
33
1
8
33
Cá nhân mình thì từ hồi mua đến giờ thì sài lốp bên goodyear, đươc cái hậu mãi bên đó tốt nên sài. không biết các bác thế nào

Tập Lái
6/6/14
43
2
8
42
thấy loại nào chả như nhau, thói quen sài quen thì nó quen thoi, chứ giờ thay đổi thì thành ra lại bực

Hạng B1
3/6/14
56
7
8
42
đường xá giờ chán quá, đi đâu cũng sợ hư lốp, nâng cấp hạ tầng cho lắm, chỉ tổ thu phí anh em lái xe hơi cao. ức chế thật

Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
[sub]Giờ thị trường có nhiều dòng, thích dòng nào thì đi thôi, không thì bác thử dòng ATM của Goodyear xem, Loại này mấy xe đi đường núi đất đá là khỏi lo lun, Tuổi thọ dòng lốp cũng cỡ 5 năm, nên cứ yên dùng. :3dchientrung:[/sub]

Azu
Tập Lái
13/6/14
16
1
3
37
hình như lốp xe cũng bị ảnh hưởng bởi khí hậu thời tiết, nhiệt độ nhỉ !?

Tập Lái
3/6/14
46
5
8
54
đường xá chỗ bác thớt thì goodyear hay bs cũng chào thua thôi

Tập Lái
3/6/14
32
5
8
33
sắp vào mùa, nên thấy nhiều hãng lốp cũng đẩy mạnh chăm sóc xe sửa chửa cho khách, bên goodyear autocare em mới kiểm tra tháng rồi cũng ok, tút tát đầy đủ từ máy đến lốp =)) được cái thợ nó nhiệt tình nên mình yên tâm. Trước giờ cụ dùng dòng nào thì thử tham khảo mấy cái khuyến mãi với hậu mãi xem, biết đâu được giá tốt