Hạng B2
12/3/13
133
34
28
Chung cư Ehome Q.9 chú Nhoc74 gọi La Phi Dũng ( FIATO) hỏi đ/c quán nhé.
Ý bác sao? E chả hiểu. Bác nói cứ như e sắp oánh bác tới nơi í. Thầy giáo thạc sỹ phải cho cốt cách, đứng đắn tí bác àh. 52 tuổi rồi!
hôm trước có người khuyên tôi: Chấp gì nít ranh miền tây. Đôi co chả ích lợi gì.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Chung cư Ehome Q.9 chú Nhoc74 gọi La Phi Dũng ( FIATO) hỏi đ/c quán nhé.

hôm trước có người khuyên tôi: Chấp gì nít ranh miền tây. Đôi co chả ích lợi gì.
Nói chuyện đàng hoàng tí đi bác. Đừng có cùn lý luận rồi nói càn. Xem lại các đối thoại của e với bác đi nhé. 52 tuổi rồi thì cũg cần nói chuyện đứng đắn tí để sau này còn tính chuyện sui gia nữa. Tập lần lần đi bác (trừ khi giờ vẫn chưa vợ nên mới nói chuyện ngông nghênh vậy. E nói vậy k biết đúng k vì năm 2008 còn đăng tìm con gái Hương Sơn làm bạn trăm năm?!!)
Mà e nói thôi nhé. Stop ở đây. Bắn vào nhau phát súng lục thì sẽ nhận lại loạt đại bác!

Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
)
Ebay.Uk, Ebay.com không bao giờ không gửi hàng cho người đã đặt, có khi hàng về bị hải quan giữ lại.
biết ckdl là ai thì cũng làm gì đây, tôi học ngành OT, Spkt khoá 90-95.

Mua hàng từ nước ngoài về chua chát lắm, nhất là hàng châu Âu về, lại là phụ tùng Oto hải quan nó không tha.Mấy món đồ nhựa linh tinh thì không sao, chứ mấy thứ như côn, máy phát, củ đề, quạt, két nước, láp... Nó áp giá thuế cao chót vót, nhận xong thông báo nộp thuế muốn bỏ hàng chạy dài luôn. :(

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
25/3/16
546
665
93
Saigon
www.facebook.com
Tình hình căng quá nhờ các bác giúp đỡ,Em cần thay 2 món: Trục láp trong và Denso cho xe Fiat albea 2007. Đang cần gấp nhưng ko biết ở đâu có. Bác nào biết ở đâu, giá cả bao nhiêu giúp em với, thanks các bác nhiều!

Có thứ bác cần đây, bác không cần phải lo lắng.

Cần thay trục láp trong Fiat Albea 2007

Hạng D
8/2/12
1.022
1.969
113
Sáng nào cũng uống hết hả anh, vậy phải tranh thủ ghé hội cà phê vận chín rồi, anh Dũng cho em tham gia với.

Chỉnh sửa cuối: