Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
11/1/09
3.654
7.465
113
nơi xa lắm
Anh Cường cần tiền để đấu với đại gia kim cương nên dự đợt này sẽ cho ra hàng giá rẻ và ko bao h xây. :) :) :)

Tập Lái
19/2/16
0
3
2
33
Bác có thông tin về giá không?
Cái này mở bán rồi à bác
Cái này mở bán rồi giá chính xác là khoảng 29tr/m2 tháp A và khoảng 28tr/m2 tháp B, giá này khá là rẻ so với khu vực xung quanh. Có 4 phương thức thanh toán khác nhau nhé, có gì inbox cái địa chỉ email em gửi cho

Tập Lái
19/2/16
0
3
2
33
ý anh là cái fo-dum nài là lùa Gà cho cái Công-ty-toàn-tai-tiếng đó hả????
Ý bác là những ai tham gia vào cái fodum này toàn gà ah, tiền tỉ nên người ta cũng tỉnh lắm bác ah

Hạng B2
12/3/07
117
57
28
44
đi qua dự án này thấy có mấy cái nhà còn chềnh ềnh mặt tiền đường Lương đình Của. Các bác cho em hỏi dự án này có giải phóng được nó không nay chịu cảnh vậy? Nếu giải phóng được thì quan tâm

Tập Lái
19/2/16
0
3
2
33
đi qua dự án này thấy có mấy cái nhà còn chềnh ềnh mặt tiền đường Lương đình Của. Các bác cho em hỏi dự án này có giải phóng được nó không nay chịu cảnh vậy? Nếu giải phóng được thì quan tâm
Cô Loan đang thương lượng để mua lại mấy căn nhà đó nhưng khả năng mua được thấp lắm, vs lại nếu mấy căn nhà đó giải phóng rồi thì bác nghĩ có cái giá 28-29tr/m2 đã có VAT mà bàn giao nội thất hoàn thiện cơ bản tại vị trí đó ở Q2 ko?

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.017
26.358
113
Chắc anh là người nhà cô Loan.
Cô Loan đang thương lượng để mua lại mấy căn nhà đó nhưng khả năng mua được thấp lắm, vs lại nếu mấy căn nhà đó giải phóng rồi thì bác nghĩ có cái giá 28-29tr/m2 đã có VAT mà bàn giao nội thất hoàn thiện cơ bản tại vị trí đó ở Q2 ko?

Hạng B2
12/3/07
117
57
28
44

thế thì cảm giác nó lôm nhôm lắm. Còn nhiều cái dự án quan tâm lắm. Vi du lexington cao hơn chút giá mua có nhà ngay 2,1ty căn 71M2, khai thác cho thuê được ngay. Khu dân cư đẳng cấp hơn lại không có rủi ro gì cả.

Tập Lái
19/2/16
0
3
2
33
thế thì cảm giác nó lôm nhôm lắm. Còn nhiều cái dự án quan tâm lắm. Vi du lexington cao hơn chút giá mua có nhà ngay 2,1ty căn 71M2, khai thác cho thuê được ngay. Khu dân cư đẳng cấp hơn lại không có rủi ro gì cả.
Giá tốt vậy thì quất thôi anh, chỉ sợ ko còn hàng thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.