Tư Vấn Cần tìm 1 em E46

Hạng B2
23/5/14
127
88
28
41
bác ở SG thì hôm nào mình xin diện kiến,nghe thử đc ko ạ ?cũng đang muốn lên âm thanh mà không biết chất lượng thế nào nên vẫn đang phân vân :)
Em ở Hải Phòng bác ơi. Dàn này 12 loa, ampli cho sub riêng, ampli chung cho cả dàn nữa. Hay tuyệt vời luôn ạ.

• Like
Reactions: dainamtin
Hạng B1
16/10/15
71
20
8
39
Em ở Hải Phòng bác ơi. Dàn này 12 loa, ampli cho sub riêng, ampli chung cho cả dàn nữa. Hay tuyệt vời luôn ạ.
12 loa gắn cho 318 thì dư quá trời loa, hình như 318 có 6 loa thì phải

• Like
Reactions: BM&W
Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Dạ cám ơn bác, xe đẹp quá! Nhưng em lại không hợp màu đen ạ!
Dạ sorry bác, em kị màu xanh ạ!
E nói bác thật tình đừng buồn nhé :) Đã mua xe cũ thì quan trọng là chất xe, chứ màu sắc cho hợp mệnh, hợp phong thủy cũng chả ăn nhập mọe gì đâu. Xe biển số lộc phát, tài lộc, tứ quý...gặp thằng chủ xe chạy ẩu k biết thương xe cũng chả có giá trị gì so với 1 chiếc xe ngon để đi.
1 lời khuyên thật lòng nếu đã kiếm được xe ngon thì dẹp cái vụ màu sắc hay 3 cái phong thủy gì qua 1 bên đi :) Tài chính có hạn mình mới mua xe used để thỏa niềm đam mê BMW thì hãy nên trân trọng đồng tiền làm ra kiếm cái gì chất lượng mà mua, chứ nếu như mua xe mới bác muốn chiếc xe 7 màu hãng nó cũng làm cho rồi.

Hạng C
7/4/11
674
275
63
Vựa lúa Miền Tây
E nói bác thật tình đừng buồn nhé :) Đã mua xe cũ thì quan trọng là chất xe, chứ màu sắc cho hợp mệnh, hợp phong thủy cũng chả ăn nhập mọe gì đâu. Xe biển số lộc phát, tài lộc, tứ quý...gặp thằng chủ xe chạy ẩu k biết thương xe cũng chả có giá trị gì so với 1 chiếc xe ngon để đi.
1 lời khuyên thật lòng nếu đã kiếm được xe ngon thì dẹp cái vụ màu sắc hay 3 cái phong thủy gì qua 1 bên đi :) Tài chính có hạn mình mới mua xe used để thỏa niềm đam mê BMW thì hãy nên trân trọng đồng tiền làm ra kiếm cái gì chất lượng mà mua, chứ nếu như mua xe mới bác muốn chiếc xe 7 màu hãng nó cũng làm cho rồi.

He he he... cám ơn bác, em hổng có buồn bác! vì bác nói đúng! ... nhưng chưa đủ ạ!
Chính vì trân trọng đồng tiền mình bỏ ra nên em không chọn 2 màu xanh và đen vì em rất ghét 2 màu này, không phải vì phong thủy, đơn giản là mình không thích! Vậy em hỏi bác, có nên bỏ tiền ra mua cái thứ mình không thích hay không dù nó rất tốt và biết rằng màu sơn chỉ là bên ngoài, sơn lại dễ dàng, nhưng có vui không khi ấn tượng đầu tiên đã là hổng khoái?! :) Nên em chọn giải pháp từ từ, bình tĩnh, kiềm chế bớt cái sự sung sướng lại, đợi tìm em vừa ý bác à! :)

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng B2
23/5/14
127
88
28
41
12 loa gắn cho 318 thì dư quá trời loa, hình như 318 có 6 loa thì phải
Chuẩn là 318 chỉ có 6 loa. Nhưng độ lên vẫn ok bác nhé. Vì nhà sx BMW đã tính đến điều này. Đơn cử là ở các cánh cửa xe bên trong tapi có chỗ khoanh tròn cho bác khoét và hốc loa chờ sẵn rồi.