Hạng B1
6/1/18
82
2.640
83
38
Phân bé có lỏng ko chị ?! hay có ra máu khi đi ngoài ?!
Em nghi bé bị dị ứng đạm sữa như bé nhà em, triệu chứng là khóc ré, khóc theo đợt, mặt vs thân nổi hột, đi ngoài phân xấu, có máu,...vào Nhi Đồng bác sĩ khám bảo nhiễm khuẩn đường ruột (!) rồi cho con em uống kháng sinh (!), em thấy vẫn ko ổn thế là qua Victoria khám thì bé dị ứng đạm sữa => dứt toàn bộ những thứ liên quan đến sữa bò, ngay cả mẹ cũng ko ăn những thực phẩm từ bò ! hạn chế trứng gà.
Hiện giờ uống được sữa nhưng sữa thủy phân toàn phần !

Hạng D
13/1/12
2.667
91.120
113
Mợ thương con thế khác gì hại con .
Mợ xem con sợ con gì thì bỏ con đó vô . ví dụ như bé sợ con nhện thì chơi con nhện giả vô, kết hợp lêu lêu thì bé bỏ cữ, bỏ vài cữ thì tắc sữa và bé cũng chán và quên nhanh thôi . hoặc cho ba ngậm tí rồi lêu lêu, đét đít ba, vậy là bé cũng bỏ .
Cứ bảo là ông hàm xóm súng răng bú hết rồi là ổn anh nhỉ .....giỡn chơi chứ 2 tuổi rồi mợ cai cho bé đi ,thằng avata của em 8 tháng là bỏ bú rồi do no giành không lại em ... kkkkkk

Hạng D
12/3/11
1.597
66.132
113
Tiền Giang, gò công
Giỏi dữ thần !
Con mình là gà công nghiệp mà .
3 tuổi là nó chạy xe scooter vèo vèo, té rầm rầm, 4 tuổi là đạp xe 2 bánh, 5 tuổi đọc thông viết thạo, nhảy dance sport, đứng phát biểu chia tay trường mẫu giáo, 6 tuổi phát biểu cảm nghĩ khi vào lớp 1, lớp 3 tham gia đội kèn của trường , lớp 4 thi solo 1 mình với các trường khác, đội tuyển cầu lông của trường . hết rồi

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Con mình là gà công nghiệp mà .
3 tuổi là nó chạy xe scooter vèo vèo, té rầm rầm, 4 tuổi là đạp xe 2 bánh, 5 tuổi đọc thông viết thạo, nhảy dance sport, đứng phát biểu chia tay trường mẫu giáo, 6 tuổi phát biểu cảm nghĩ khi vào lớp 1, lớp 3 tham gia đội kèn của trường , lớp 4 thi solo 1 mình với các trường khác, đội tuyển cầu lông của trường . hết rồi
Đa năng quá !

Hạng D
12/3/11
1.597
66.132
113
Tiền Giang, gò công
Cứ bảo là ông hàm xóm súng răng bú hết rồi là ổn anh nhỉ .....giỡn chơi chứ 2 tuổi rồi mợ cai cho bé đi ,thằng avata của em 8 tháng là bỏ bú rồi do no giành không lại em ... kkkkkk
Con em tính tự ái cao, sợ quê nên chọc quê là nó bỏ liền ạ