Hạng B2
5/8/12
151
4.582
113
Diamond island bạn em có 1 căn 2pn mãi chưa cho thuê được.

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Masteri T2 lầu cao 36..tháng sau em có căn 2 PN..thớt khoái thì PM em..view xuống hồ bơi...full nội thất..cỡ hàng khá..

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.282
113
Đẹp quá anh, để em hỏi ý khách xem sao vì họ muốn ở kia cho tiện công việc với bên Estella gần đó đủ các tiện ích.

A có thể cho mình hỏi ở estella có tiện ích gì mà bason không có không?

Tập Lái
8/5/12
30
160
33
A có thể cho mình hỏi ở estella có tiện ích gì mà bason không có không?
Mình chưa qua Bason nên ko rõ, vợ con họ thích vì có siêu thị annam, big C gần đó, hồ bơi rộng đẹp giống resort,...

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.282
113
Mình chưa qua Bason nên ko rõ, vợ con họ thích vì có siêu thị annam, big C gần đó, hồ bơi rộng đẹp giống resort,...

Trời đất. Ba cái siêu thị, hồ bơi thì bên báon có mà đầy. A muốn mấy cái hồ bơi và bao nhiêu thương hiệu siêu thị để mình cho cái drone đi chụp cho.... mình đếm sơ ở đây có 3 hồ bơi, 1 công viên nước và 6 thương hiệu siêu thị đó.
Mình cứ tưởng hỏi có bến du thuyền để đậu không thì mình chịu thua, tuần trước a vượng lái cần cẩu chả biết làm sao sập xừ nó mất rồi....

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.220
113
www.phindeli.com
Trời đất. Ba cái siêu thị, hồ bơi thì bên báon có mà đầy. A muốn mấy cái hồ bơi và bao nhiêu thương hiệu siêu thị để mình cho cái drone đi chụp cho.... mình đếm sơ ở đây có 3 hồ bơi, 1 công viên nước và 6 thương hiệu siêu thị đó.
Mình cứ tưởng hỏi có bến du thuyền để đậu không thì mình chịu thua, tuần trước a vượng lái cần cẩu chả biết làm sao sập xừ nó mất rồi....
Estella & Estella Heights có cái hơn tất cả các khu khác là cộng đồng dân cư văn minh lịch sự.

Nên hàng luôn đắt hơn chỗ cùng tiện ích khoảng 50% và rất ít khi có căn bị trống.

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.282
113
Estella & Estella Heights có cái hơn tất cả các khu khác là cộng đồng dân cư văn minh lịch sự.

Nên hàng luôn đắt hơn chỗ cùng tiện ích khoảng 50% và rất ít khi có căn bị trống.

CĂng rồi... ý A tư ấn nói cộng đồng bason không lịch sự bằng estella ư?