Hạng B1
13/10/08
66
0
0
Re:Cần tìm dây cu roa (ribbed belt) cho Musso Libero

xì trum già nói:
ngày mai em bận off , thứ 2 em gởi , sáng thứ 3 bác ra nhận , em sẽ lấy địa chỉ rồi pm cho bác .

Hi hi, em có ít post quá nên không PM được. EM có tk của bác rồi. Thứ hai em đi chuyển bác nhá. Bác nhớ chuyển cho em 3 chiếc nha, và nhắn cho em địa chỉ ở phố Huế.
Thanks bác

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

suv75 nói:
Cảm ơn bác xì trum già. Bác thiệt là hào hiệp.

em học hỏi theo tinh thần của hội ta đấy ạ ! đặt biệt là bác vá bác davidtvt

Hạng B1
13/10/08
66
0
0

xì trum già nói:
suv75 nói:
Cảm ơn bác xì trum già. Bác thiệt là hào hiệp.

em học hỏi theo tinh thần của hội ta đấy ạ ! đặt biệt là bác vá bác davidtvt

Hi hi, em hoàn thành nhiệm vụ rùi. Mong tin bác nhá

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

đã gởi hàng , ngày mai là bác nhận được

Hạng B2
18/4/10
120
0
0

xì trum già nói:
nó vẫn hay hơn đến lúc nằm đường , chạy chọt đủ kiểu mong tìm được cọng dây cùng thông số . mà cái dây này là em mua tận chổ bán giá gốc( khu tạ uyên nên mềm thế , chứ gara mua thì ko có giá đó đâu mà chất lượng thì chưa chắc đã hơn đâu ạ !

ừ, đồng ý kiến với bạn. Mình mua cua roa ở Dương Gia giá 450k mà mới 2 tháng, xe xài ít đi đâu nó cũng bị giãn (mã số dây là 2100 musso diesel 2002) đúng là bán hàng đểu....

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

tammatkieng nói:
xì trum già nói:
nó vẫn hay hơn đến lúc nằm đường , chạy chọt đủ kiểu mong tìm được cọng dây cùng thông số . mà cái dây này là em mua tận chổ bán giá gốc( khu tạ uyên nên mềm thế , chứ gara mua thì ko có giá đó đâu mà chất lượng thì chưa chắc đã hơn đâu ạ !

ừ, đồng ý kiến với bạn. Mình mua cua roa ở Dương Gia giá 450k mà mới 2 tháng, xe xài ít đi đâu nó cũng bị giãn (mã số dây là 2100 musso diesel 2002) đúng là bán hàng đểu....

bác nói đúng...tụi Dân Sinh + ADV bán coi mẹt khách lắm...lạ thì hàng "tung của" hay "made in Cholon"...dân trong nghề thì mới chính hãng...
Thôi thì ai có kinh nghiệm gì cứ post cho anh em né...học tập lẫn nhau

Hạng B1
13/10/08
66
0
0

xì trum già nói:

Em đã nhận được hàng rồi. Cảm ơn bác Xì Trum nhìu nhìu nha

@all members
Vấn đề ở chỗ dây 6PK 2162 dùng cho Libero không có nữa. Đành phải dùng dây 6PK 2160 này thôi. Mấy trăm ngàn mua dây cu roa xịn thì tiếc làm gì, nhưng không có. Em biết chắc là nó không bền, nhưng có còn hơn không. Lỗi tại hãng Mỳ Kỏng chăm sóc khách hàng kém quá.

Các bác chạy Musso TD hoặc CT thì vẫn yên tâm vì có hàng chính hãng thay

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

GiaiGiaTan nói:
xì trum già nói:

Em đã nhận được hàng rồi. Cảm ơn bác Xì Trum nhìu nhìu nha

@all members
Vấn đề ở chỗ dây 6PK 2162 dùng cho Libero không có nữa. Đành phải dùng dây 6PK 2160 này thôi. Mấy trăm ngàn mua dây cu roa xịn thì tiếc làm gì, nhưng không có. Em biết chắc là nó không bền, nhưng có còn hơn không. Lỗi tại hãng Mỳ Kỏng chăm sóc khách hàng kém quá.

Các bác chạy Musso TD hoặc CT thì vẫn yên tâm vì có hàng chính hãng thay
ko có gì đâu , sẵn tìm sơ cua cho xe em luôn mà !