Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Hì bác Phibienhoa, em chửa tới đầu 4 đâu ạ. Còn trai tơ mừ...
Hì, em chỉ bán xe khi đấu giá lời khủng thôi chứ hòa em hổng bán. Nửa năm trời em đi bộ mới tìm được mụ vợ 2 iu quý này đới

Hạng D
6/9/11
1.555
208
63
Hồ Chí Minh
innova2222 nói:
Tình hình là nhu cầu đi thay đổi nên em cần tìm 1 em Dmax giá tầm khoảng 380-400, Bác nào muốn lên đời nhượng lại cho em. Hoặc Bác nào đổi Innova AT 2009 (màu đen xe gia đình đi) với em cũng được. cám ơn cả nhà.
bác có đổi với em hông? Hi lăn đùng AT. heeee

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
HI bác trauknuoc, bác nghĩ răng mà biểu em đổi Dmax lấy hi lăn đùng ợ. kha 2khà. Em đổi mẫu thôi kha kha kha.. nhưng bác phải có em gái ợ

Hạng D
15/2/12
2.423
4.572
113
@ Traunuoc: CÁm ơn Bác, em cần Pickup để đi vườn+ chở vài món linh tinh nên cần Pick up
@ chuc mung Bac Say voi bac Phibienhoa tìm được V 2 đẹp, hẹn 1 ngày nào đó em tìm được V2 sẽ xin tham gia hội công nông với các Bác.

Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
innova2222 nói:
@ Traunuoc: CÁm ơn Bác, em cần Pickup để đi vườn+ chở vài món linh tinh nên cần Pick up
@ chuc mung Bac Say voi bac Phibienhoa tìm được V 2 đẹp, hẹn 1 ngày nào đó em tìm được V2 sẽ xin tham gia hội công nông với các Bác.
Trời bác mua Dmax để đi vườn + chở linh tinh... em nghỉ bác sai lầm...

Em bán phụ tùng oto, thiết bị máy xay đá, dầu nhờn , mở bò các loại...

Em chỉ chở 1 lần 3 phuy nhớt + vài xô mở bò giao tận nơi cho khách.. mà bác có bao giờ tới tận nơi mỏ khai thác đá chưa..?? y như cung đường "ốp-dốt" vậy...
nhưng em vẫn bon bon với bao ánh mắt của dân xe ben 15 tấn, tài xế xe xúc, xe cuốc đất hạng nặng..thấp thỏm lo âu cho 1 bé xe nhỏ mà cõng quá nhiều thứ trên lưng...liệu có đến đây dc ko..???

Nhưng rồi khi tới nơi cho xe nâng xuống hàng mọi người lại ngắm nghía xe .. bẩu... chà chà con này coi bộ dc việc quá nhỉ..

Rồi hôm qua 1 cơn mưa chiều kinh hoàng ập xuống biên hoà bé nhỏ của em.. làm ngập lụt mọi ngã đường... em lái từ hầm mỏ về nhà đi qua những cung đường biến thành sông đó... nào taxi, nào xe tư nhân 4 chổ, 7 chổ... né sát lương để đi vào chổ nước cạn nhất,, bò rất từ tốn...
Còn em sry các bạn,, em công nông lầy lội em đi mỗi ngày nên cung đường này em xin phép dc tắm rữa chân cẳng.. và thế là bon bon giữa đừơng,, rất dũng mãnh lội qua với bao đôi mắt dòm theo.. có lẻ họ đang thì thầm với nhau..!??sao xe đó cũng 4b mà nó dũng mảnh thế..!??:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/12/11
1.943
20
38
51
Campuchia
Ngầu cái giề:D Em lỡ lầm mua dmax rồi.. giờ bác có bán Dmax của bác hú em lọm luôn nha..??:D

Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
em thì ko bao giờ cho Dmax đi như bác phibienhòa. Xót vợ 2 lắm. Em cho đi đường phải phẳng như Bình Dương à