Hạng B2
28/8/11
417
3.282
93
Re:Cần tìm đối tác kinh doanh, phân phối giày dép Teva

chaugiahien nói:
http://www.otosaigon.com/...Vagabond-m6105607.aspx

Nếu bán online trực tiếp như vậy thì sao pak?
:cool:E có cùng chung câu hỏi với bác
Em cũng muốn thử bán online xem sao, vốn ban đầu có nhiều ko a? nếu ổn e sẽ hướng bà chị gái mở shop bán ngoài HN, anh Sơn cho e thông tin nhé! [email protected]. Cám ơn anh:)

Last edited by a moderator:
Hạng B2
8/3/11
225
487
63

bác gửi cho em thông tin với, em muốn làm theo kiểu mục 1. Có giày dép nữ không bác?
Mail: [email protected]

Tập Lái
30/1/13
0
0
0

May quá gặp được bác, Giầy của bác là hàng xuất khẩu đúng không ạ, bác cho em chút thông tin về sản phẩm của bác nhé. Mail: [email protected]
Hiện mình đang làm bên dịch vụ xuất nhập khẩu đường biển, khó khăn lắm bác ạ, nên muốn làm thêm kiếm hộp sữa cho cháu. Bác có làm hàng xuất khẩu thì cho mình thông tin nhé :D, sẽ support hết mức.
Tks bác nhiều

Tập Lái
27/10/10
40
301
53

Ốc_Vân nói:
chaugiahien nói:
Nếu bán online trực tiếp như vậy thì sao pak?
:cool:E có cùng chung câu hỏi với bác
Em cũng muốn thử bán online xem sao, vốn ban đầu có nhiều ko a? nếu ổn e sẽ hướng bà chị gái mở shop bán ngoài HN, anh Sơn cho e thông tin nhé! . Cám ơn anh:)
Em có cùng chung thắc mắc với 2 bác này. bác cho em thông tin với nhé [email protected]. Cảm ơn bác!

Hạng B1
15/6/12
50
6
18
Gia Lai
maychuluutru.com

Em cũng đang quan tâm ạ, nếu bán shoponline thì sao bác? Em cũng định thử bán online xem thế nào, vốn ban đầu nhiều không bác? Thông tin cụ thể bác mail giùm em: [email protected]
thanks much! :)

Tập Lái
26/7/12
1
0
1

Em có đứa em gái cũng đang làm bên giày dép. Bác mail cho e ít thông tin nhé. [email protected]. Nếu dc thì nó sẽ giúp bác được chút ít đấy. Chúc bác thành công nhé!

Hạng D
5/5/07
1.358
15.154
113

Hình lỗi hết rồi bác