Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
tuandatxd nói:
TVS nói:
solopidi nói:
TVS nói:
các bác cứ ham xe mới , xe này bên này mất giá lắm xe cũ chạy chừng 30k ( mới gần 50k) là limited rồi hàng thường còn bèo nhèo nữa 07 chạy cỡ 30k thôi, bác nào rành tính thuế thử xem, em cùng mê lắm ,xe cỡ này chiếc nào cũng uống nhưng em nó ít hư hơn những em khác mà rẻ nữa (giá bên mẽo )

em đã từng ở "bển" & từng lái em nó mờ bác
ý bác là sao em ko hiểu . em đang học ở bển và cũng bit 1 con như thế chạy gần 200k miles (360k km )rồi chỉ hư lặt vặt, chỉ tội uống kinh và bán thì giá giống như cho ng ta
Giá cho không là bao nhiêu vậy bác
bài đầu là đào mộ

Hạng B2
6/4/05
497
71
28
Jem Bong nói:
Xe dap nói:
Em này nhập về VN giá cũng khoảng 130K bác ạ, Tuy nhiên nếu so với Land do Toy VN nhập về thì cũng Same same giá thôi.bác thích thì em nhập về cho bác một cái ..:D

e khoái tướng tá thằng này, rất đẹp, E đã từng được ngồi lên chiếc Ford Expedition chống đạn của chính phủ khi nó tháp tùng thủ tướng vào tỉnh em, wá đã.

Chính phủ VN hả bác, nghe đã quá vậy, em chỉ mới tham khảo được 1 vài xe chống đạn của Tổng lãnh sự Quán Mỹ, còn Ford Expedition em cũng được ngồi vài cái của Cục cảnh vệ nhưng mà không có con nào là chống đạn cả.

Hạng B2
9/3/11
427
2
0
Bác chủ thớt chơi CX9 của Mazda cho nó bổ bác ơi xe tầm nữa tiền expedition bác muốn nhập vế . CX9 hàng chính hãng nhập khẩu nguyên chiếc từ Nhật Bản bảo hành 3 năm -100,000 km , Bác suy nghĩ thêm về Em gái Nhật Bản này nhé ăn cơm tàu lấy vợ Nhật LÀ NHẤT BÁC ƠI !