Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Cần tìm một chiếc Mitsubishi Jolie

Hạng C
6/6/11
877
407
63
50
Đâu đó trên chữ S
Xe này nội thất dọn lên nhiều, nhìn quen mới thấy.
Qui ước chung là cần có hình động cơ, và có giá bán. Có hình động cơ là có thể biết 70% là chiếc xe này nên mua hay không.
Thank anh. Hình động cơ chút em chụp cho. Xe thì cứ phải xem tận mắt sờ tận tay, chạy thử rồi phán mới chính xác. Anh Trường có vẻ hơi ác cảm với người bán xe, ai cũng có lúc phải bán xe mà. Anh có thể ghé xem và chạy thử chơi em mời cafe, không mua cũng đâu có sao.

• Like
Reactions: Linh74 and lvtphong
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Thank anh. Hình động cơ chút em chụp cho. Xe thì cứ phải xem tận mắt sờ tận tay, chạy thử rồi phán mới chính xác. Anh Trường có vẻ hơi ác cảm với người bán xe, ai cũng có lúc phải bán xe mà. Anh có thể ghé xem và chạy thử chơi em mời cafe, không mua cũng đâu có sao.
Chim sợ cành cong, xe bán đúng thì không sợ. Khá nhiều bác tìm phun xăng mà hỏi đến mình thì thành bxc hết.

Tập Lái
1/10/15
27
6
3
40
Anh Bán jolie đời nhiêu vậy! Giá cả sao? Mình cũng đang tìm một chiếc nè

Hạng D
5/1/15
3.950
28.419
113
42
Nhơn Trạch
Quá hợp lý, nhưng bác nên xem kỹ máy móc và những thứ lặt vặt vd như: 4 vỏ, phuộc, nhíp, block lạnh... những cái nhỏ nhưng nhiều thì nó cũng sẽ tốn nhiều đó bác nếu còn tốt thì bác hời. Nếu ngược lại thì.... mà giá thấp hơn mặt bằng chung thì bác phải cẩn thận, xe đời này mà đầy đủ đồ chơi và máy móc các thứ ổn định thì phải từ 250-300tr bác.
Em mới lấy con 2006. Cần thay ít đồ xin các Bác tư vấn cho em với.