Tập Lái
5/3/22
2
0
1
27
Cần mua căn hộ chung cư saigon south, ưu tiên nhà thô, 2pn. Hoặc căn hộ tương tự bên khu quận 2 ạ (pháp lý có thể ra sổ trong vài năm gần)
Nhu cầu em mua để ở ạ,
Mọi người tư vấn giúp em, làm quận 1 & 3 thì mua nhà quận 2 hay khu Nhà Bè ổn hơn, sẵn tiện nếu anh/chị nào đã ở sg south chia sẻ giúp em với nha.
Em xin cám ơn mọi ng ạ

Hạng B1
8/10/14
85
101
33
23
mình ở SSR, cụ thể là bạn muốn hỏi gì?
Về giao thông thì từ SSR ra Q1 và Q3 cũng tiện, không có vấn đề gì.

• Like
Reactions: Loi.Huynh
Tập Lái
5/3/22
2
0
1
27
mình ở SSR, cụ thể là bạn muốn hỏi gì?
Về giao thông thì từ SSR ra Q1 và Q3 cũng tiện, không có vấn đề gì.
Giờ cao điểm có kẹt lắm ko anh?
htrc đi dạo sang bên đấy mà trục NVL đang đại tu sửa chữa vs hầm chui ko biết khi nào sẽ xong

Hạng B1
8/10/14
85
101
33
23
hiện tại thì kẹt ngay giao lộ Nguyễn Văn Linh - Nguyện Hưu Thọ, hầm đang xây mà mình không biết khi nào xong, họ làm cũng được 2 năm rồi.
Khu này hầm chui xong thì có lẽ giao thông ổn.

Tập Lái
20/3/16
24
208
28
Cần mua căn hộ chung cư saigon south, ưu tiên nhà thô, 2pn. Hoặc căn hộ tương tự bên khu quận 2 ạ (pháp lý có thể ra sổ trong vài năm gần)
Nhu cầu em mua để ở ạ,
Mọi người tư vấn giúp em, làm quận 1 & 3 thì mua nhà quận 2 hay khu Nhà Bè ổn hơn, sẵn tiện nếu anh/chị nào đã ở sg south chia sẻ giúp em với nha.
Em xin cám ơn mọi ng ạ
bác chia sẻ luôn tầm tài chính bỏ ra để các bác vào giới thiệu cho khớp lệnh ạ!

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Em chèn vô chút nhé Bác chủ. Anh em biết hay chủ căn hộ nhỏ ( 50 năm cũng dc - dạng officetel hay studio cũng dc) Khu vực quận Bình Thạnh vui lòng cho em kết nối nhé
Em đã xem 1 căn bên Richment gì đó. Nhưng rối thông tin vì nhiều cò lái quá. Bên đó đề nghị 2ty có thì bớt chút - cò thì lên chút/ Em nhờ vả vậy. Cám ơn

• Like
Reactions: baoanmazda