Tập Lái
13/4/16
27
17
3
Hiện em đang có nhu cầu cưới vợ 2, với mục đích thi thoảng đi xa, còn phần lớn dùng để đi làm cho đỡ khổ, sắp mùa hè rồi.
Các bác Sale cho em hỏi, bây giờ giá lăn bánh Honda City 2016 bao nhiêu? Có chương trình khuyến mại gì không? Bên nào có giá thơm thì vào chung kết luôn.

À, còn vụ gương điện gập tự động, các show room có làm luôn không? Giá cả thế nào?

Cảm ơn các bác (^_^)

Tập Lái
13/4/16
27
17
3
M2 & City kẻ tám lạng, nguời nửa cân, đúng thật sự là khó quyết định. Nhưng em vẫn thích cái bốc của Honda, hơn nữa M2 đang dính lỗi Cá vàng, chưa thấy anh Hải có p.a gì

Hạng B1
25/8/15
93
318
53
37
Hiện em đang có nhu cầu cưới vợ 2, với mục đích thi thoảng đi xa, còn phần lớn dùng để đi làm cho đỡ khổ, sắp mùa hè rồi.
Các bác Sale cho em hỏi, bây giờ giá lăn bánh Honda City 2016 bao nhiêu? Có chương trình khuyến mại gì không? Bên nào có giá thơm thì vào chung kết luôn.

À, còn vụ gương điện gập tự động, các show room có làm luôn không? Giá cả thế nào?

Cảm ơn các bác (^_^)
Bác qua Phước Thành lái thử, em mới làm em city trắng bên đây. Sales nhiệt tình, vụ gập gương tự động bác lấy xe xong qua bác Vũ Trần Bình Trong gắn DVD và cam de đi, sẵn làm luôn.

• Like
Reactions: laminhthu
Tập Lái
13/4/16
27
17
3
Em báo cho bác tin buồn là e ở tận miền Nam cơ. Nhưng có thể hỗ trợ kỹ thuật và giá tham khảo được ấy bác. Cần gì em giúp. Chứ dẫn bác đi xem và chạy thử thì thôi r. Em với bác ko có duyên rồi ạ. hihi
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ, vô duyên đối diện bất tương phùng. Em và bác chưa có duyên gặp nhau trực tiếp, nhưng có duyên trên thế giới công nghệ roài. Bác IB giúp em nhé, cảm ơn bác nhiều