Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
caty123 nói:
Gửi xong mới xem hình cái xe này! Nhìn rất ok bác ơi, theo em bác nên múc, tìm xe này mà đẹp như vậy chắc là khó lắm đó bác!
Múc thì phải múc rồi nhưng vẫn đang phân vân về rút hồ sơ, chủ mới này mua sang tay qua 2, 3 người nữa nhưng gốc vẫn của chủ đời đầu tiên.

Hạng C
6/11/10
545
5
18
Phú Nhuận, HCM
@caty123: em cũng nghĩ giống Bác, các Bác đã bàn ở quán nhậu rồi mà. Chuyện đại sự mà mấy Bác bàn trên này lộ bí mật hết.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hoangnhimgia nói:
Vậy là có tin vui rồi chauhungvnpt nhé, chúc mọi việc suôn sẻ
Ok, sáng nay chủ xe đã gọi lại xin thêm 2 chai để hỗ trợ rút hồ sơ từ Đà Lạt về, nói chung mọi việc ok thì chiều nay em sẽ đặt 120 chai lấy xe về luôn cho chắc. Ah bác nào biết xem ngày xem giúp em hôm nay âm lịch là 27/10 lấy xe về tốt kg ah?

Hạng C
17/7/08
824
14
18
chauhungvnpt nói:
hoangnhimgia nói:
Vậy là có tin vui rồi chauhungvnpt nhé, chúc mọi việc suôn sẻ
Ok, sáng nay chủ xe đã gọi lại xin thêm 2 chai để hỗ trợ rút hồ sơ từ Đà Lạt về, nói chung mọi việc ok thì chiều nay em sẽ đặt 120 chai lấy xe về luôn cho chắc. Ah bác nào biết xem ngày xem giúp em hôm nay âm lịch là 27/10 lấy xe về tốt kg ah?
Đối với em ngày nào cũng tốt, nó chỉ xấu khi trong túi ko có xiền thôi. Giờ mà kiên cử gì nữa bác, mần lẹ đi công thằng khác nó lại vào nó tẩn giùm thì lại khổ

Kiêng gì pác, pác cứ đến đánh xe về nhà thôi. Em cưới V2 cũng vậy chả coi ngày gì hết. Xem ngày thì phải xem cả năm sinh của pác nữa.Nếu mà pác lănm tăn thì làm mâm trái cây cúng kiếng trước khi đưa xe vào sân nhà.
Vậy là giờ pác chauhung trả vé tàu đi PT rùi hen

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/7/08
1.888
279
98
50
NGOCLINH HOTEL
Vậy là 162 chai hả bác? Chúc mừng bác nhé. Lấy nhanh để kịp chạy ra Phan thíêt chiều mai chứ nhỉ.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Kế hoạch đi PT bằng tàu cũng kg thay đổi các bác ah, còn ngày thì do bà xã muốn vậy thôi chứ em thì múc càng nhanh càng tốt. Theo ngày thì sáng mai em rước em nó về nhà là đẹp nhất, có lẽ vậy vì cũng còn phải công chứng 1 số giấy tờ rồi dọn chổ để xe nữa.