10/2/20
27
49
13
Gò Vấp HCMC
Em chịu bác luôn đấy , xe chạy bị vô lăng rung là do bác tháo bánh ra lắp lại bị lệch . Vô cân bánh lại là hết ...
Em vua thuê con lux a 2.0 base chạy vũng tàu sg hôm nay . Cao tốc em phóng max speed mà nó còn êm hơn con camry 2.4g của em rất nhiều . Tầm tiền này em nói thật vin lux kg đối thủ . Nhưng lỗi phần mềm còn khá nhiều . Hi vọng sau vài update nữa sẻ fix hết
Chuẩn . Em vừa mua con LUX A được hơn 1thang
Vừa đi 1 tua HCM-PHANTHIET-PHANRANG-DALAT-LONGKHANH-HCM
tổng ~ 1000km . Vừa đi về hôm nay.

Xe đúng là có vài điểm yếu lặt vặt. Nhưng về động cơ, hộp số, khung gầm. Khẳng định là tuyệt vời trong tầm giá tỷ . Ko có chuyện chạy 60km lỗi như anh kia nói .

• Like
Reactions: ldl
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau

ngừoi thật việc thât . Em đánh giá khách quan . Vin lux còn nhiều lỗi vặt khá khó chịu về phần mềm , cửa xe khá khó đóng ... phải đóng mạnh nó mới ăn . Nhưng cách âm , cảm giác lái , phuộc , khung gầm thì em chắc chắn nó ăn đứt tất cả xe cùng phân khúc tiền 1 tỷ .
Có lần em cmt gần giống như bác thiên hạ nói em hổng biết cách đóng cửa xe. Ngại ghê mà không thèm trả lời họ.

Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
- mua mới đi bác... xe giữ giá hơn cả toy với doanh số xe vin giờ nhất nhì vnam rồi...
- sắp tới doanh số đứng nhất nhì thế giới nữa, báo chí ngày nào chả thống kê
Bác mua khéo 2 năm sau bán lỗ vài chục triệu ấy mà
Mua mới đi... chần chờ chi nữa

Hạng B1
12/1/19
57
48
19
34
Em chịu bác luôn đấy , xe chạy bị vô lăng rung là do bác tháo bánh ra lắp lại bị lệch . Vô cân bánh lại là hết ...
Em vua thuê con lux a 2.0 base chạy vũng tàu sg hôm nay . Cao tốc em phóng max speed mà nó còn êm hơn con camry 2.4g của em rất nhiều . Tầm tiền này em nói thật vin lux kg đối thủ . Nhưng lỗi phần mềm còn khá nhiều . Hi vọng sau vài update nữa sẻ fix hết
nhằm con bị bác nhé nhìu con mâm zin xe ko độ đẻo
cũng dễ hiểu là hãng mới
CPU chưa đồng bộ hết nên lỗi lặt vặt
nhưng tầm tiền này thì vô đối

Hạng B2
2/3/21
120
230
43
- mua mới đi bác... xe giữ giá hơn cả toy với doanh số xe vin giờ nhất nhì vnam rồi...
nhất nhì thế giới cơ à :D

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Ko làm được gì cho xã hội tốt đẹp hơn thì cũng đừng dìm nhau xuống bùn pác ạ

• Haha
Reactions: kdldt
Tập Lái
14/9/17
33
170
33
Chuẩn . Em vừa mua con LUX A được hơn 1thang
Vừa đi 1 tua HCM-PHANTHIET-PHANRANG-DALAT-LONGKHANH-HCM
tổng ~ 1000km . Vừa đi về hôm nay.

Xe đúng là có vài điểm yếu lặt vặt. Nhưng về động cơ, hộp số, khung gầm. Khẳng định là tuyệt vời trong tầm giá tỷ . Ko có chuyện chạy 60km lỗi như anh kia nói .
Em chạy con Lux A Plus vừa tròn 10.000 km. Lỗi phần mềm lặt vặt thì thôi rồi, hiện đang bị lỗi Auto stop, tắt rồi mà khi dừng đèn đỏ nó vẫn tắt máy, khó chịu vãi ra. Về động cơ, cách âm thì em ra cao tốc đạp 130km/h êm ru, ra QL1 thì vượt xe khác cũng rất nhẹ nhàng. Hy vọng những bản sau fix những lỗi này, thêm cái bản đồ hỗ trợ cho em đi đường, chứ bản đồ Vin nhìn nản quá

4/3/19
499
282
66
28
mua lux A cũ
ko dễ đâu bác
Phải cho chạy thử cao tốc
với dg hỗn hợp tầm 3 hay 4 tiếng
nhìu con lỗi chạy trên 60km volang rung bật bật kể cả lux SA
Bữa có 1 em Lux A xám Full 2019
DK 6/2020 ODO 17.000km BS Bến Tre
bán tại showrom Savico Cần thơ 885t
còn thương lượng
tiếc mình ko gom đủ máu
Rung là từ 90 trở lên nhé, lỗi lazang, đợt vừa rồi xe nào bị mang ra đổi mới lazang hoặc thay cụm phanh theo diện bảo hành free là xong

4/3/19
499
282
66
28

ngừoi thật việc thât . Em đánh giá khách quan . Vin lux còn nhiều lỗi vặt khá khó chịu về phần mềm , cửa xe khá khó đóng ... phải đóng mạnh nó mới ăn . Nhưng cách âm , cảm giác lái , phuộc , khung gầm thì em chắc chắn nó ăn đứt tất cả xe cùng phân khúc tiền 1 tỷ .
Phần mềm đúng còn hơi ngáo ngáo, xe mình bị lỗi xung đột với USB, chắc tại cám quả usb 128gb nên dính bug không nhớ nhiệt độ điều hòa, tháo USB cái là bình thường, cũng chưa ăn báo lỗi linh tinh bao giờ