Hạng B2
11/11/12
179
105
43
Em có vài ngụ ý cho bác chủ về công dụng & hiệu quả thặc sự của 1 cái website ntn:
1. Xác định Website có chức năng cốt lõi gì? (Thông tin/ Branding/ hay Ecom)
2. Tùy theo công năng chính mà sẽ biết phải build thế nào. Nhưng cơ bản vẫn là SEO onsite/offsite cho tốt
3. Xây dựng cấu trúc nội dung (Content Structure bao gồm Text/Hình ảnh/ hay video...) phù hợp với các hoạt động MKT miễn phí hoặc rẻ tiền như Mailchimp Free (Email MKT), Seeding, Facebook
Tránh ảo tưởng sức mạnh về website cho hoạt động thúc đẩy kinh doanh ạ

Hạng F
4/1/08
8.300
111.671
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Bên mình có trang chuyên về thiết bị lọc máy lọc nước WATTS đã được gần chục tuổi.

Hôm vừa rồi liên tục có các bạn ở cty gì đó trong CVPMQT gọi đặt vấn đề sửa lại cho hợp thời trang.

Mình xin họ 1 số trang "thành phẩm" để xem trước. Sau khi so sánh = các công cụ online thì không trang nào của họ đạt được điểm như trang của mình.

Bạn chủ thử ngó qua xem sao. Tốc độ tương đối nhanh. Load chưa tới 2 giây.

Tập Lái
16/7/14
34
51
83
Anh chủ nên liên kết với lazada, vật giá, trang vang VN
mục đích không phải bán hàng mà website của anh sẽ nhiều người truy cập
sau này khi đánh từ khoá dầu dừa thì website của anh sẽ hiện ra nhanh

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng C
9/8/13
610
407
63
45
DSG VIETNAM
Hi các bác,
Hiện tại em đang có 1 website viết về nhà máy sản xuất dầu dừa của em: http://naturalshop.com.vn/
Em đã viết một số bài về nó cũng như các chia sẻ liên quan đến mặt hàng dầu dừa này, ví dụ như: chia sẻ cách làm dầu dừa, tác dụng của dầu dừa,....
Nhưng số lượng truy cập vào web ít quá nên nhờ các bác kiểm tra và góp ý giúp em để em có thể chỉnh sửa lại bố cục, hình ảnh hoặc nội dung để cho có nhiều người đọc hơn ah
Em cảm ơn!
Tìm công ty chuyên về SEO để cải tiến web của bác.

Hạng B1
12/9/11
75
138
33
Sai lầm nha bác. Giữa 1 cty có website va fanpage với 1 cty chỉ có giang hàng fb thì bác tin tưởng ai hơn?
website vậy là ok rồi. giờ tập trung chạy ads bên Fb thì hay hơn là phát triển thêm website.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.048
113
Bên mình có trang chuyên về thiết bị lọc máy lọc nước WATTS đã được gần chục tuổi.

Hôm vừa rồi liên tục có các bạn ở cty gì đó trong CVPMQT gọi đặt vấn đề sửa lại cho hợp thời trang.

Mình xin họ 1 số trang "thành phẩm" để xem trước. Sau khi so sánh = các công cụ online thì không trang nào của họ đạt được điểm như trang của mình.

Bạn chủ thử ngó qua xem sao. Tốc độ tương đối nhanh. Load chưa tới 2 giây.
Điểm xếp hạng thì do SEO thôi, trang của bác rank cao vì cái domain name đắc địa đó bác :)

Còn về thiết kế mỹ thuật trang của bác hiện đang hơi bị amateur :), nếu bác có hứng thú tút lại phần web design cho chuyên nghiệp hơn (web design thôi, còn content thì vẫn dùng y như cũ) thì kêu em, em lấy giá OS hữu nghị và satisfaction guaranteed, ưng ý mới trả tiền, không thì thôi (chỉ cần có quyết tâm làm).

PS. Có phải bác dùng wordpress cho website không ?

Hạng F
4/1/08
8.300
111.671
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Điểm xếp hạng thì do SEO thôi, trang của bác rank cao vì cái domain name đắc địa đó bác :)

Còn về thiết kế mỹ thuật trang của bác hiện đang hơi bị amateur :), nếu bác có hứng thú tút lại phần web design cho chuyên nghiệp hơn (web design thôi, còn content thì vẫn dùng y như cũ) thì kêu em, em lấy giá OS hữu nghị và satisfaction guaranteed, ưng ý mới trả tiền, không thì thôi (chỉ cần có quyết tâm làm).

PS. Có phải bác dùng wordpress cho website không ?
MAy quá gặp được chuyên gia. Bác cho em xin vài ví dụ về cái web design để em xin ý kiến lãnh đạo công ty em nhé.