Tập Lái
18/9/18
2
0
1
35
bên quận 7 có ảnh hưởng bãi rác nhiều không các bác. em cũng đang tìm căn khu này.

Hạng B2
7/4/14
311
344
63
Chào các bác, em là thành viên mới.

Em đi làm ở nước ngoài một thời gian rồi, mới về nước vào cuối năm nay nên muốn mua một căn chung cư để có chỗ ở đất SG này, mà khổ nổi sao giá chung cư giờ cao quá :(

Các bác tư vấn giúp em có căn hộ nào ở ổn, view đẹp một tí mà tầm khoảng 3-4 tỷ không ạ? (1 PN cũng được)

Em đang nghía khu Masteri Thảo Điền với Vinhome Central Park ạ.

Quan tâm: tầng cao, view thoáng, không chơi với Officetel do chỉ có 50 năm
Bạn ở nước ngoài về thì đúng là nên ở Thảo Điền. Bạn có thể xem Gateway Thảo Điền 1PN 58-60m2 tầm 3.5-4 tỷ. Nếu bạn biết Masteri TD thì Gateway phân khúc cao hơn.

Hạng B1
18/1/18
78
78
18
TPHCM
Chào các bác, em là thành viên mới.

Em đi làm ở nước ngoài một thời gian rồi, mới về nước vào cuối năm nay nên muốn mua một căn chung cư để có chỗ ở đất SG này, mà khổ nổi sao giá chung cư giờ cao quá :(

Các bác tư vấn giúp em có căn hộ nào ở ổn, view đẹp một tí mà tầm khoảng 3-4 tỷ không ạ? (1 PN cũng được)

Em đang nghía khu Masteri Thảo Điền với Vinhome Central Park ạ.

Quan tâm: tầng cao, view thoáng, không chơi với Officetel do chỉ có 50 năm
A tham khảo Sunwah Pearl thử nhé, giá 1pn tạm ổn đang loanh quanh ~ 4,5 tỉ. Tiện ích bên trong và bên ngoài chỉnh chu. Đã giao nhà tầm 1 năm và khả năng ăn tết xong CĐT sẽ làm sổ

Attachments

Hạng D
16/5/17
1.862
2.935
113
e vote bên khu Đông nhé, né khu Nam ra a ơi, bực nhất là cái mùi từ Đa Phước, khó chịu lắm với khu Đông hạ tầng đi sau và được đầu tư tốt hơn khu Nam
nge a nói mà muốn bỏ hoang hóa khu Nam luôn =)); a ở khu Nam đc lâu chưa