Hạng B2
3/11/12
174
4
18
Báo cáo các bác e vừa gắn cho em nó cái kovan 2din và 2 cái màn hình gối đầu, 4 cái cao su đệm lò xo nhún bên bác Chieucuong, dàn led đồng hồ và taplo...hình e sẽ nhờ một người bạn up sau...hihihi

Hạng D
11/5/11
3.420
5.584
113
Sài Gòn
HOANGKIM CRT nói:
Báo cáo các bác e vừa gắn cho em nó cái kovan 2din và 2 cái màn hình gối đầu, <span style=""color: #0000ff;"">4 cái cao su đệm lò xo nhún</span> bên bác Chieucuong, dàn led đồng hồ và taplo...hình e sẽ nhờ một người bạn up sau...hihihi
Cái xanh xanh bác gắn vô thấy chạy ra sao? khác lúc mới mua xe không? Tốn nhiêu lúa vậy.
Chúc mừng bác vừa độ cho em nó đẹp hơn và ngon hơn.

Hạng B2
3/11/12
174
4
18
Cám ơn bác Pinga..! Cái xanh xanh đó cảm nhận đc liền khi đi qua mấy gờ giảm tốc và ban lên lề cảm giác nó k bị tức bởi lực phản hồi. Nói chung còn phải cảm nhận thêm thời gian nữa bác nhưng mình nghĩ khi thiết kế sản phẩm tất nhiên phải có công dụng bác ha? Còn thiệt hại là 8 xị và lì xì mấy a thợ 1 xị đầu năm, thời gian thi công thì trong vòng 30 phút.

Hạng D
1/8/12
1.712
380
83
Năm ngoái em có gả em corolla GLI 2k,ra công chứng mua bán thấy ghi tên Sơn ở BD.Em rành em nó như chỉ tay trong lòng bàn tay em.Nói chung em nó lành tính nhưng vì không quản được tài xế (ký hợp đồng qua người khác quản)nên em nó quậy riết chán, gả đi cưới em khác.

Hạng B2
3/11/12
174
4
18
Báo cạo lần nữa...số là e đã mail một cơ số ảnh qua cho bác Mõ Làng post lên giúp nhưng có lẽ vì bận việc nên bác ấy chưa post lên để các bác ném e tí đá mong rằng ngày mai sẽ có...e cám ơn bác Mõ Làng trước nhiều nhiều!

Hạng D
29/1/12
1.932
575
113
Không phải bác ạ. Chả là hôm này nhà em bị cup điện bác ạ, nên giờ này với giúp bác đc đây. Xin lỗi bác Hoangkinm nha
Và đây xe của bác HOANGKIM CRT

Cần tư vấn Corolla đời 2000

4 cái đệm cao su ống nhún đây ạ