Hạng F
29/10/16
11.499
21.737
113
Pháp
Dà em mới có chiếc xe đầu đời, trong nhà quanh cũng ko ai có xe mà mua xe cũ nên cũng chưa rành rọt lắm bác ạ :))))) dà em muốn giá tốt tốt chút, đừng quá chát, chạy zòng zòng qua phố chứ em cũng ko đi đâu xa, nên tham khảo loại nào kinh tế chút, mà lại cũng chưa có kinh nghiệm nên sợ đi được vài hôm nó trục trặc cũng rầu
Cái nầy em không dám cho ý kiến vì đồ ở VN ..em có từng thay qua good year trên chiếc Morning vừa rồi, vì em xem trên bánh sơ cua là Good year. Còn đắt hay rẽ là do bác, chứ em thường dùng các hiệu có tiếng tăm. ..nhớ xem thông số kỹ thuật,
Nếu thay 1 cặp thì cặp nào mới nhất để phía sau và cặp mới bác để phía trước,
Nhớ cân bành và chụm bánh (nếu có lệch tay lái)

Hạng F
29/10/16
11.499
21.737
113
Pháp
Chạy cao tốc liệu có sao ko bác, em chạy hơi nhiều
Chạy cao tốc không phải là nhiều ....nhưng quang trọng là tốc độ ...
trong đó có STUHVWY ...Vn mình cao lắm 120/130 kms/h do đó lấy đúng thông số bánh với vận tốc S (dưới 180) là được rồi
Dà em mới có chiếc xe đầu đời, trong nhà quanh cũng ko ai có xe mà mua xe cũ nên cũng chưa rành rọt lắm bác ạ :))))) dà em muốn giá tốt tốt chút, đừng quá chát, chạy zòng zòng qua phố chứ em cũng ko đi đâu xa, nên tham khảo loại nào kinh tế chút, mà lại cũng chưa có kinh nghiệm nên sợ đi được vài hôm nó trục trặc cũng rầu
Bánh xe chỉ có ..bị đinh tặc là phiền nhất ....cái nầy bánh tốt xấu khi dính là nằm thôi ...