Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
12/1/16
0
5
2
34
Chúc mừng bác.Tầng 11 là view đẹp rồi bác. Em chỉ ở tầng 4 thôi :(
Lúc đầu mình chọn tâng 4 á chứ. Tới khi hẹn đặt cọc chủ nhà lại đổi ý. Nên kiếm sale khác thì có tầng 11 nên múc luôn. Mình chuẩn bị làm hàng xóm rồi ^^

• Like
Reactions: joephan8x
Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Carrilon 2 là ở đoạn nào các bác.e đag tim căn 3 phòng ngủ.bác sale nào ở khu này nhá hàng e cái.số phone e 0932675115, hay email [email protected]

Tập Lái
1/12/15
7
41
13
38
Lúc đầu mình chọn tâng 4 á chứ. Tới khi hẹn đặt cọc chủ nhà lại đổi ý. Nên kiếm sale khác thì có tầng 11 nên múc luôn. Mình chuẩn bị làm hàng xóm rồi ^^
Trên này nhiều bác mua ở đây lắm ạ. Có gì anh em lập thành 1 group carillon 2 cho nó xom tụ

OCS confirmed
Tập Lái
19/12/14
7
11
3
41
Em có căn 2pn lầu 15 muốn cho lên đường trước tết. Bác nào quan tâm call em o91 717 9179

Tập Lái
1/12/15
7
41
13
38
dự kiến tháng 3/2016 bàn giao bác ạ, car2 khá hot, bác quan tâm căn nào inb em tư vấn cho nhé
Chém vừa phải thôi bác. Bác sales mà chém thế này anh em biết ai dám mua ở bác. Bác có đi qua xem thực tế dự án chưa mà phán cứ như đã rồi?
Bác Colo_Colo vào xem thánh phán nè bác :D

Tập Lái
1/12/15
7
41
13
38
ý bác là sao ạ, em bán nó chả nhẽ em lại không biết ạ, dự án đang cất nóc, dự kiến tháng 3, tháng 4 năm 2016 bàn giao, em nói car2 hot vì em thấy khá nhiều khách gọi điện hỏi về dự án, chủ yếu là căn 2PN. bác cho em hỏi em nói sai ở điểm nào để em rút kinh nghiệm??? còn em cũng không pr dự án, em có gì nói đó thôi, chả hiểu sao bác lại bảo em "chém".

Xin báo với bác là hợp đồng em mua ghi là tháng 6 giao nhà nhé. Tháng 12 vừa rồi đã cất nóc rồi bác. Bây giờ đang trong giai đoạn hoàn thiện. Theo tui nhận đc thông tin thì bên trong đang ngăn tường và tô trét tới tầng 13 rồi (cách đây 1 tuần tui đi qua khu này hỏi anh công nhân trực tiếp thi công của dự án nhé)

Vế mặt kỹ thuật xây dựng thì khâu hoàn thiện là mất thời gian nhất nha bác. Trong biên độ với tiến độ bây giờ tui nghĩ là nhanh nhất cũng phải tháng 7-8 mới bàn giao đc nhé.

Bác là sales mà ko nắm tình hình dự án hơn người đi mua. Đã vậy còn nói với anh em là tháng 3 giao nhà trong khi không nắm gì về dự án hết. Bác nghĩ sao mà dám nói là tháng 3 giao nhà trong khi tháng 2 là tết công nhân xây dựng cũng phải nghĩ tết nhé. Tháng 3 giao nhà bằng gì hả bác.

Tập Lái
1/12/15
7
41
13
38
em nói là dự kiến chứ em có nói chắc chắn đâu, còn chuyện giao chậm 1, 2 tháng là chuyện bình thường mà, haizz
Bác hay quá nếu bác nói dự kiến tháng 6 thì còn đc đằng này bác chém lên tháng 3 luôn đã vậy bác còn ko nắm gì về dự án hết. Bác cứ nói như đã rồi ấy.

Status
Không mở trả lời sau này.