Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Hehe, lái thử với ngồi sau rồi thì còn mấy ai chịu Vios nữa bác :D
Thật sự á!!! Ngồi đằng sao vios em vẫn thấy rộng hơn đằng sao k3 nha :( Bác nào thông não giúp cái. Elantra chưa "nái" chưa ngồi đằng sao nên chưa biết.:3dquaytay:

Hạng D
21/10/10
1.202
3.969
113
Thực sự thì mấy con hạng B giờ cũng k phải chật chội gì so với hạng C đâu. K3 thấy nhỏ vì trần thấp, ghế giữa băng sau lại cao lên quá, chưa kể làm tông màu nội thất đen nữa.

Hạng D
18/3/15
2.028
754
113
36
  • Nói về giá thì 2 em coi như same same, không chênh lệch nhau quá nhiều, trong tầm với
  • Nói về chất lượng thì các Bác tư vấn và quánh giá Toyota có tiếng hơn, xài chất lượng hơn, bảo trì rẻ hơn, máy tốt hơn, ít tốn xăng hơn.
  • Nói về mẫu thì Elantra ngon hơn, thể thao hơn, khỏe hơn, phong cách hơn.
  • Nói về option thì Elantra đầu tư mạnh hơn, đồ chơi ngon hơn, có nhiều nút cho anh em trẻ tuổi vọc
  • Thông tin được mách thì Hyundai muốn thâu tóm thị phần của Toyota nên mạnh tay cạnh tranh vì vậy đồ chơi khá lắm, người dùng được lợi.
Phân vân vậy đó, giờ biết sống sao? Nhờ các anh kinh nghiệm đầy mình tư vấn cho người nông dân với, xin đa tạ.

bác nên liệt thêm vào em Mazda 3 cùng Kia K3 bác ạ

Hạng B2
1/4/15
200
318
63
33
Ap Binh Duong (1), Vietnam
Theo em thì bác đừng nghe mấy bố thần thánh toyota nhất là vios và ỉn em trải nghiệm 2 e đó mỗi em 1 năm ôi 1 cảm giác khó quên giờ e đang định đón city đây! Bác có thể kham khảo thêm đấy!

• Like
Reactions: hoangthienle
Tập Lái
19/11/14
22
7
3
36
Nếu bác phân vân giữa hai em ấy thì em khuyên bác nên múc ngay em elantra. Rộng rãi, kiểu dáng hiện đại option tốt, vios còn lâu mới bằng.

• Like
Reactions: hoangthienle
18/4/15
63
5
8
44
  • Nói về giá thì 2 em coi như same same, không chênh lệch nhau quá nhiều, trong tầm với
  • Nói về chất lượng thì các Bác tư vấn và quánh giá Toyota có tiếng hơn, xài chất lượng hơn, bảo trì rẻ hơn, máy tốt hơn, ít tốn xăng hơn.
  • Nói về mẫu thì Elantra ngon hơn, thể thao hơn, khỏe hơn, phong cách hơn.
  • Nói về option thì Elantra đầu tư mạnh hơn, đồ chơi ngon hơn, có nhiều nút cho anh em trẻ tuổi vọc
  • Thông tin được mách thì Hyundai muốn thâu tóm thị phần của Toyota nên mạnh tay cạnh tranh vì vậy đồ chơi khá lắm, người dùng được lợi.
Phân vân vậy đó, giờ biết sống sao? Nhờ các anh kinh nghiệm đầy mình tư vấn cho người nông dân với, xin đa tạ.

Bữa nay vay vốn ngân hàng dễ mà, nhanh mà Anh vay được 85% thế chấp xe cho 6 năm, nên lựa con nào ngon ngon đi cho sang chảnh Anh ơi