Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55
Em có tầm 3 tỷ cần lên đời xe mới, em thấy X5 mới vừa ra mắt nên giá X5 bản 2022 đang giảm. Trước đây em chạy sedan nhưng giờ nhà có thêm thành viên mới nên lên xe gầm cao để sử dụng cho gia đình, thuận tiện chở con cái đi học, chở vợ đi chợ, chở gia đình đi chơi. Mê BMW lâu rồi mãi mới đủ lúa, mua lần đầu nên nhờ các bác tư vấn thêm chi phí sử dụng xe thế nào, có ổn không. Cám ơn các bác.

Attachments

Last edited by a moderator:
1/5/14
166
20
18
Em có tầm 3 tỷ cần lên đời xe mới, em thấy X5 mới vừa ra mắt nên giá X5 bản 2022 đang giảm. Trước đây em chạy sedan nhưng giờ nhà có thêm thành viên mới nên lên xe gầm cao để sử dụng cho gia đình, thuận tiện chở con cái đi học, chở vợ đi chợ, chở gia đình đi chơi. Mê BMW lâu rồi mãi mới đủ lúa, mua lần đầu nên nhờ các bác tư vấn thêm chi phí sử dụng xe thế nào, có ổn không. Cám ơn các bác.
Nhu cầu của bác từ sedan mà lên X5 là ngon lành luôn. lên đời X5 phát là đi sướng liền, thoái mái cao ráo tự tin và rộng rãi. em có cầm con X5 2022 m Sport của người bạn chạy đi Nha Trang, đi xa chạy cao tốc sướng khỏi bàn.

• Like
Reactions: Perenco and comiki
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Mình đã chạy đc 32 tháng = 30K km ........Ko có bất cứ trục trặc gì hết , bao phê tê sướng.....
Trong thời gian này bảo dưỡng 4 kỳ = 15-16tr gì đó...

Hạng C
10/5/14
62
13
8
32
Thấy sale BMW đăng trên fb. nếu vậy thì X5 bản M Sport lăn bánh chỉ tròn trèm 3,5 tỷ thì quá ngon!

Cập nhật giá bán mới cho tháng 11/2023
BMW X5 hiện có 2 phiên bản
✔️BMW X5 xDrive40i M Sport giá chỉ từ 3.257 tỷ đồng
✔️ BMW X5 xDrive40i XLine giá chỉ từ 3,487 tỷ đồng
Bảo hành 5 năm, không giới hạn số km
Chính sách giảm 50% phí trước bạ
Có sẵn xe giao ngay

• Love
Reactions: comiki
Hạng B1
26/9/13
51
6
8
X5 chạy rất thích anh nhé. X7 thì hơi to chứ X5 vừa phải, lái chắc, đi gia đình rộng rãi, các chi tiết da và nội thất nhìn tinh tế lắm

• Like
Reactions: comiki
Hạng B2
28/4/05
212
5
18
55
X5 chạy rất thích anh nhé. X7 thì hơi to chứ X5 vừa phải, lái chắc, đi gia đình rộng rãi, các chi tiết da và nội thất nhìn tinh tế lắm
Cảm ơn anh. em đang thích con X5 đời này vì form dáng cứng cáp mà giá đang vừa tầm nhu cầu