Hạng B2
22/1/13
331
7.069
93
có hầm đậu ô tô ko anh?
chung cư này xe đậu la liệt trên đường nhưng đc cái củng ổn áp , còn về giá thì hơi cao , nếu qua cái cc mới gần em ko nhớ tên hẻm bn thành thái đó giá có khi ok hơn , nhưng hơi bí

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng B2
11/7/18
115
3.132
84
bấu, ủa lộn 4 lầu cũng ko cần thang máy cho lắm anh :D

có căn nào rẻ hơn ko anh, chừng 60m2, chứ 100m2 giá cao quá, em sắp bị đuổi đang tìm chỗ mới :(

Căn nhỏ nhất 78m2..bữa chào mình 2,8 tỷ..dưng mà minh không thích vì đang tìm kiếm căn 100m2...mà nghe nói căn đó bán dồi..

• Like
Reactions: Mr-migoi lI
Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
Cho xin vài contact đi anh. Đang vã quá
Mềnh thử có 1 lần. Mà nó nghỉ về quê lấy chồng dồi. A cứ qua đó mà địa hàng con nào hay mặc đồ bộ và trang điểm đậm đi trong khu đó là chính xác con gà ác

• Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
6/8/16
2.425
18.426
113
Em hỏi giùm bà chị, Bả làm Q1, căn 2 phòng ngủ . Cảm ơn mấy anh tư vấn trước. Nhà má ở Q8 nên muốn gần gần khu này.
Sky garden 3 nha a.. tiện ích tận răng. Gần Q8 và Q1 :) (ko hiểu sao 1 tuần nay cầu Kinh Tẻ ko còn kẹt nữa :D) Giá thì dưới 40tr/m

Hạng D
15/11/07
2.535
10.903
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Nếu anh chọn miệt vườn quận 8, thì có:
1- Diamond Riverside, Lê Quang Kim.
2- Giai việt, ở ổn nhất là Samland.
Ủa em tưởng trong cái khu Giai Việt ày thì thằng Hoàng anh là đỡ nhất . Giờ bác lại bảo là Samland ... có chút gì thông tin thêm thì bác chia sẻ về việc này nhé . Thanks

Hạng B2
11/7/18
115
3.132
84
địa ốc,BDS..quan trọng nhất là vị trí..vị trí..và vị trí..

Tại sao mấy anh không ngó qua Trung Sơn..sợ chơi bời ngan bắt được à?
Chả mấy.nó sát nhập từ Bình Chánh về Q5 bây chừ..cỡ Giai Việt..Q8 thua xa nó..cầu Chánh Hưng trông vậy mà bé tin hin..ít ra NVC xây sau..có nhiều đường thoát..cầu Him Lam chạy qua Q7..sau này Tạ Quang Bửu nối dài từ Đồng Diều sẽ kết nối vào Him lam..ngay bùng binh TS chân cầu NVC đang chờ đó..hoặc đi hướng cầu Kinh Tởm..

Ngó con C/cư MIA mấy bữa nay..chưa tìm được căn ưng ý....chứ bên TS em thấy có vẻ ổn..tất nhiên..tùy cá nhân mà xúc..dưới 3ty thì cũng chỉ tiệm cận mức TB-Khá mà thôi..cccc hả..có mà chính chị cao cấp thì có..cccc...

Hạng D
15/11/07
2.535
10.903
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Chả mấy.nó sát nhập từ Bình Chánh về Q5 bây chừ..cỡ Giai Việt..Q8 thua xa nó..cầu Chánh Hưng trông vậy mà bé tin hin..ít ra NVC xây sau..có nhiều đường thoát..cầu Him Lam chạy qua Q7..sau này Tạ Quang Bửu nối dài từ Đồng Diều sẽ kết nối vào Him lam..ngay bùng binh TS chân cầu NVC đang chờ đó..hoặc đi hướng cầu Kinh Tởm..
TQB mà có nối thẳng thì ra Dương Bá Trạc thôi bác ạ . Cái đó là Nguyễn Thị Thập . Nhưng dự án chắc bỏ rồi . Do con đường "gọi là " NTT bên Q8 có 1 chút xíu trong khu Cao lỗ và bị áng bởi cái trường nghiệp vụ gì ấy ....

• Like
Reactions: tuando