Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Cái này em tự mua và tự ráp luôn bác,bác tháo một bên ổ khóa của xe mình ( gỡ tapi cửa là tháo được),xong cầm mẫu ra tiệm bán phụ tùng xe mà so sánh,hình như y chang của hyundai tải 1t25 đó bác,giá cực kỳ bất ngờ-rẻ lắm.
bác ơi, ý bác nói cửa hàng phụ tùng bình thường hay đại lý Huyndai vậy bác? lần trước bác mua chổ nào cho em cái địa chỉ đó luôn đi.

Hạng B2
27/11/13
127
115
43
bác ơi, ý bác nói cửa hàng phụ tùng bình thường hay đại lý Huyndai vậy bác? lần trước bác mua chổ nào cho em cái địa chỉ đó luôn đi.
Ra tiệm bán phụ tùng bình thường thôi bác à

Hạng C
11/3/11
951
456
63
Em cần mua
-1 bộ 4 ổ khóa cho wagon, định mua của hyundai hoặc của kia, ko biết có vừa không và có nhiều size không?
- 1 ghế em bé, bền rẻ đẹp.
các bác tư vấn cho e với.
Em có 1 ghế em bé. Cái này đã sử dụng cho nhóc của e. Nếu bác muốn có thể xem qua tại nhà e. Thường khi đi với hội Su. Nhóc em nằm ghế này. E để lại 800k. Trước đây em mua nó 2tr8.

• Like
Reactions: temdl84
Hạng B2
17/9/13
147
96
28
Em có 1 ghế em bé. Cái này đã sử dụng cho nhóc của e. Nếu bác muốn có thể xem qua tại nhà e. Thường khi đi với hội Su. Nhóc em nằm ghế này. E để lại 800k. Trước đây em mua nó 2tr8.

bác cho em xin cái phone cuối tuần e gọi rồi ghé bác luôn, nếu được cái hình thì tốt quá. Cảm ơn bác :D