Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
Cần tư vấn mua xe cũ hạng A con cóc
*Ảnh minh họa

Chào các bác, em muốn mua 1 chiếc xe hạng A củ để đi làm che nắng che mưa (ngân sách 300tr đổ về). Nhờ các bác có sử dụng qua tư vấn em dòng nào nhé.

Tiêu chí của em ko cần option ngoại hình cảm giác lái gì cả. Em chỉ cần dòng nào bền nhất là ok.

Hiện tại đang nghía con Celerio các bác thấy thế nào ah?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Chào các bác, em muốn mua 1 chiếc xe hạng A củ để đi làm che nắng che mưa (ngân sách 300tr đổ về), nhờ các bác có sd qua tư vấn em dòng nào nhé, tiêu chí của em ko cần option ngoại hình cảm giác lái gì cả, em chỉ cần dòng nào bền nhất là ok hiện tại đang nghía con celerio các bác thấy thế nào ah.
Bên em đang có 1 em I10 số tự động Sedan, đời 2019, màu trắng chạy được 33.000 km ạ. Bác quan tâm alo em nha - Tuấn - 0915.808.288 anh em mình trao đổi trực tiếp cho dễ ạ.

Attachments

Hạng B2
14/6/14
180
223
53
58
Ho Chi Minh City, Vietnam
Chào các bác, em muốn mua 1 chiếc xe hạng A củ để đi làm che nắng che mưa (ngân sách 300tr đổ về), nhờ các bác có sd qua tư vấn em dòng nào nhé, tiêu chí của em ko cần option ngoại hình cảm giác lái gì cả, em chỉ cần dòng nào bền nhất là ok hiện tại đang nghía con celerio các bác thấy thế nào ah.
Bác nghía con Cele là chuẩn rồi, có điều những người mua xe này chạy gia đình thì họ không bán hoặc bán giá chênh lệch không nhiều so với xe mới. Fb có mấy hội xe Cele, bác vào tìm thử. Còn khi đã máu, ra Showroom quất luôn con mới.

Tập Lái
20/2/21
7
3
3
25
tư vấn cho bác xe hơn con cóc được không cứ nhắn vào mail em anh trai nhé

Hạng C
10/2/09
823
1.063
93
Bỏ Celerio đi bác, con đó bán quá kém, sau có hư j thì đi kiếm phụ tùng thấy bà nội luôn.

I10, Morning là chuẩn rồi

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
21/12/17
1.752
2.694
113
40
Bác cứ lựa con nào mà thiên hạ mua nhiều nhất cho yên tâm. Bởi vì mua cái xe về đâu có chạy hoài được, mà sau này thế nào cũng phải sửa chữa thay thế phụ tùng này kia.

Cho nên phải quan tâm đến cái hậu về sau. Ngay cả thợ sửa xe nữa, phải lựa cái xe nào mà thợ nào cũng sửa được, chứ mua cái xe lạ hoắc khi hư hỏng đưa cho thợ nào cũng lắc đầu thì toi.

Bởi vậy, em khuyên bác nên chọn i10. Không thì morning cũng được. Hết ạ!