Hạng D
5/7/16
1.951
13.785
113
E thấy bán tải nhìn nó Men thật thích vì tính tiện dụng của nó nhưng em mà nói mua bán tải là nhà phải có thêm một chiếc sedan hoặc suv mới hài lòng được, một lần mượn con BT 50 số sàn thằng bạn chạy người nhà mệt quá nên họ tỡn lun. Ko biết số tự động như thế nào thôi.

chắc tại bác vẫn nghĩ con bán tải là con chở hàng ấy thôi ạ, nói chung VN mình mua xe kiểu all in 1... nên cái j cũng cố nhét vô dù nhìu khi ko xài...

e ví dụ xe 7 chỗ... nhà có 2 thế hệ cũng phải cố 7 chỗ để lâu lâu chở ông bà đi chơi.
2 cầu? gầm cao.. những cái nó thực dụng cho đường khó chứ hầu hết quanh quẩn thành phố...

cái khổ của nc nghèo phải mua 1 tài sản lớn

Tập Lái
16/1/19
21
11
3
33
Nha Trang
chắc tại bác vẫn nghĩ con bán tải là con chở hàng ấy thôi ạ, nói chung VN mình mua xe kiểu all in 1... nên cái j cũng cố nhét vô dù nhìu khi ko xài...

e ví dụ xe 7 chỗ... nhà có 2 thế hệ cũng phải cố 7 chỗ để lâu lâu chở ông bà đi chơi.
2 cầu? gầm cao.. những cái nó thực dụng cho đường khó chứ hầu hết quanh quẩn thành phố...

Em cũng thích bán tải, khổ nổi nhà còn bố với chị, lớn tuổi nên ko thích bán tải,e thì cũng muốn hướng đến xe gia đình hơn để chiều lòng cả nhà, e thấy 3008 với santa Fe cũng ổn, cũng rất thích Everest nhưng do xe hơi thô, ông bố em cũng k ưng mắt :(

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113

Nói chung là nếu nhà có ông bà thì cũng nên mua 7 chỗ, chứ không thì mệt lắm, chở vợ con thì không chở được ông bà, chở ông bà thì không chở được vợ con, chia ra đi thì cái thèng tài xế mệt, haha

Tập Lái
20/5/19
5
4
3
27
View attachment 1926850Chào các bác, em cùng gia đình đang muốn mua xe gầm cao 5 chỗ hoặc hơn, xe lướt đời 2018 - 2019. Nhu cầu thoải mái, hiện đại và an toàn, giá trong tầm 1 tỉ đồng. Hiện tại, em đang phân vân giữa: Peugeot 3008, Mazda CX-5 và Hyundai SantaFe, các bác có kinh nghiệm hỗ trợ em với, em xin cảm ơn
Mua xe lướt chi bác, Bên em Chevrolet Trailblazer LTZ chỉ có 966 TRIỆU thôi bác
Em gửi bác kham khảo thêm nhiều mẫu ạ
http://autovinfast.net.vn/danh-muc/san-pham/xe-chevrolet/

Tập Lái
Tầm giá đó muốn đi gia đình và muốn cảm thấy hãnh diện khi ngồi trong xe hoặc đi gặp bạn bè đối tác thì có xe nào qua được Peugeot 3008, cái đấy là em nói chân thành!
Đôi khi mua cái xe không phải chỉ để di chuyển mà nó còn thể hiện cá tính và cái tôi của mình nữa...
Bác nào muốn chứng thực điều em nói thì gọi cho em (Cường - 08 9669 4868) để lái thử và trải nghiệm xem nó có hạnh phúc cái thằng người không nha :D

Tập Lái
8/6/19
1
0
1
26
Môt lựa chọn khác Volkswagen Tiguan Allspace TSI 2.0L. Xe Đức nhập khẩu, mặc dù gía hơi chát, nhưng khoang rộng, tiện lợi và đặc biệt an toàn cao nè Bác. Phí bảo dưỡng không cao, lợi kinh tế.

Hạng B2
25/5/13
214
133
43
Cụ nào phía Bắc có nhu cầu xe Peugeot thì ới em để lái thử và có những tư vấn và ưu đãi tốt nhất nhé.

Last edited by a moderator: