Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Chào các bác!
Em năm nay 28 tuổi, mới tích được chút tiền tươi các bác ạ. Trai hơi trẻ còn tràn đầy năng lượng mà ế ghê gớm, nên nhân dịp tiền đầy túi mà tình chưa có nên em muốn mua một em xe khỏe khoắn, chất lượng để lót tình cho đầy tim. Em đang tính xúc con Vios vì nhỏ gọn hơn, đi trên phố hợp hơn nhưng mà lâu lâu chở thầy u đi đây đó thì Ỉn lại rộng rãi, thoải mái hơn. Em thấy bác Toy cũng đang có chương trình khuyến mãi tháng 6 và 7, mua Vios được gói quà tặng đầu DVD, camera lùi hoặc 1 năm bảo hiểm, còn em ỉn tặng kèm gói 1 năm bảo hiểm Toyota.
Nói chung em chỉ có từng đó mục đích thôi, mấy bác cho em lời khuyên chon em Vios hay em Ỉn? Em quất liền cho nóng!
View attachment 1638780
Có tiền thì xúc thôi bác, Ỉn phù hợp với nhu cầu chở dc cả các thầy u đi chơi nên lăn tăn làm gì :D

Hạng B2
25/7/17
116
10
18
30
ai đời mua xe lại sợ thừa chỗ, với lại sợ ko có chỗ đỗ xe trong phố thì bác nên tiếp tục đi xe máy, kaka
Đi giờ tan tầm có mà kẹt cứng bác ơi, xe to mà không cẩn thận là va quẹt ngay

Hạng B2
19/10/16
316
125
43
Đi giờ tan tầm có mà kẹt cứng bác ơi, xe to mà không cẩn thận là va quẹt ngay
bởi em mới khuyên bác ấy nên tiếp tục đi xe máy cho đỡ kẹt đấy ạ. Còn chạy ô tô dù bác có cẩn thận thì cũng bị ngta va vào thôi, bth bị va quẹt thì có bảo hiểm lo, còn ko mua bảo hiểm thì chịu

Tập Lái
2/11/17
9
5
3
35
Tại nhà em ít người bác ạ, đi con Vios cho nó ấm cúng :>
Con Ỉn này có rộng lắm đâu mà ông cứ khéo lo, bình thường nếu gia đình bốn người chỉ sử dụng đến hàng ghế thứ hai là hết còn hàng ghế thứ ba thì kéo lên mà để đồ, trường hợp chở thêm ông bả thì cho F1 ra hàng ghế thứ ba ngồi là hợp lý nhưng ngồi đủ sáu người với ba hàng ghế thì chả để đủ được hành lý :))))))

• Like
Reactions: cui bap 777
Hạng B2
18/5/16
127
33
28
38
Con Ỉn này có rộng lắm đâu mà ông cứ khéo lo, bình thường nếu gia đình bốn người chỉ sử dụng đến hàng ghế thứ hai là hết còn hàng ghế thứ ba thì kéo lên mà để đồ, trường hợp chở thêm ông bả thì cho F1 ra hàng ghế thứ ba ngồi là hợp lý nhưng ngồi đủ sáu người với ba hàng ghế thì chả để đủ được hành lý :))))))
Nghe bác nói em cũng thấy Ỉn có vẻ được :> chắc ra show người ta tư vấn kỹ cả 2 rồi xúc về