Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
20/3/15
8
2
3
38
Dự là cuối tuần sau mình và nhóm bạn có chuyến đi khám phá thành phố Đà Nẵng mấy ngày. Đang muốn tìm khách sạn ở đây. Mình nghe nói cái khách sạn Diamond Sea mới đi vào hoạt động vị trí cũng gần biển nên nhóm mình định thuê phòng tại đây. Bạn nào có thông tin chi tiết về vị trí, giá phòng, các chính sách, và các điểm vui chơi gần khách sạn thì có thể tư vấn cho mình với ạ.
Tks cả nhà trước nhé :3duongbia:

• Like
Reactions: hoadt
Tập Lái
3/7/14
19
1
3
32
Em nghe nói cái khách sạn này có vị trí khá thuận tiện để đến địa điểm bắn pháo hoa săp tới thì phải, 30/4 này em có dự đinh đi Đà Nẵng, các bác cho em kê dép ngồi hóng chút với

Tập Lái
12/3/15
16
0
3
32
Dự là cuối tuần sau mình và nhóm bạn có chuyến đi khám phá thành phố Đà Nẵng mấy ngày. Đang muốn tìm khách sạn ở đây. Mình nghe nói cái khách sạn Diamond Sea mới đi vào hoạt động vị trí cũng gần biển nên nhóm mình định thuê phòng tại đây. Bạn nào có thông tin chi tiết về vị trí, giá phòng, các chính sách, và các điểm vui chơi gần khách sạn thì có thể tư vấn cho mình với ạ.
Tks cả nhà trước nhé :3duongbia:
Diamond Sea là khách sạn đặt tiêu chuẩn 4 sao, mới khai trương với chất lượng phòng ốc đẹp và chuẩn theo tiêu chuẩn 4 sao luôn nhé. Tiện nghi cũng như chất lượng dịch vụ tại đây rất là ô tê.

Tập Lái
25/8/14
23
3
8
38
Khách sạn Diamond sea Đà Nẵng mới đi vào hoạt động trong tháng 3 này đó bạn, khách sạn này đạt tiêu chuẩn 4 sao cũng ần ngay bãi biển Mỹ Khê vànằm ngay trên con đường nối 2 cây cầu là Cầu Sông Hàn và cầu Rồng. Nếu bạn đi vào dịp 30/4 này thì khách sạn này cũng khá gần để đi đến điểm bắn pháo hoa đó. Ở khách sạn này cũng sẽ thuận tiện để bạn di chuyển đến phố cổ Hội An, thánh địa Mỹ Sơn, cung đình Huế
Đặc biệt là vào 30/4 này tại khách sạn đang có chương trình khuyến mại đấy bạn có thể truy cập tại đây để biết thêm thông tin chi tiết nhé :http://www.vnbooking.com/s-diamond-sea

Tập Lái
12/3/15
16
0
3
32
Bên Diamond sea đang có khuyến mãi đó bạn, mình có đặt ở đó dịp 30/4 rùi, dịch vụ đặt phòng khá là thuận tiện nha mà giá còn rẻ hơn mình tự đặt trực tiếp nữa nhá. :3dcuoi:

Tập Lái
20/3/15
38
7
8
30
Giờ book phòng ở Diamond Sea dịp 30/4 này còn phòng không các bác. Các bác thường đặt phòng trực tiếp tại ksan hay qua đâu vậy?

Tập Lái
3/7/14
19
1
3
32
em cũng định đặt phòng ở đây bác nào đi rồi cho em xin ít thông tin vơi nhé, phòng ốc thế nào dịch vụ ra sao, vị trí đi lại có thuận lợi không nhé, mấy đứa bạn em nó đòi hỏi nhiều quá

• Like
Reactions: datphonggiare
Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
em cũng định đặt phòng ở đây bác nào đi rồi cho em xin ít thông tin vơi nhé, phòng ốc thế nào dịch vụ ra sao, vị trí đi lại có thuận lợi không nhé, mấy đứa bạn em nó đòi hỏi nhiều quá

Ks này rất tốt bác nhé, khách em đi hơn 20 booking về rồi, đều khen. Đối diện biển, băng wa đường là tha hồ tắm rồi, khu đông vui, nv rất nice. Phòng đẹp, hồ bơi đẹp.

Tập Lái
20/3/15
8
2
3
38
Các bác cho em hỏi cái khách sạn này có chương trình khuyện mại vào tháng 6, tháng 7 ko?. em đang săn mấy cái gói khuyến mại ở Đà Nẵng

Status
Không mở trả lời sau này.