Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Có bác nào rành thông tin về việc mở rộng dường Dương quảng Hàm (từ ngã 4 Nguyễn Thái sơn - giáp đường sắt) không? E nghe nói City Land muốn tự làm đoạn của dự án không biết có đúng không, hiện e thấy đoạn từ đường sắt vào đã san lấp.
Mấy bác trên đây đa số đã làm xong nhà vào định cư hoặc đã chuyển nhượng nhảy qua đầu tư mấy dự án khác (có lẻ bức xúc với cityland hơi bị nhiều), nên topic vắng như chùa bà đanh.

Hạng B1
27/2/13
52
90
18
Mình có đi xem bên đấy rồi, giá cả và thiết kế mình oike
Nhưng một điểm làm mình không thích là căn biệt thự 5000m2 nằm chễm chệ phía đầu dự án, bảo là của sếp lớn Citiland về ở đấy.
Cảm giác thấy mình nhỏ bé quá, sống trong khu đấy ngày ngày đi ngang nhìn vào nhà chúa đất mà ngậm ngùi, thôi bỏ!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Có bác nào ở center hill đã ngắm đòn với ban quản lý dự án chưa kể cho em nghe với. Em mới làm giấy báo cityland nghiệm thu á, nhà em đã xong phần cơ bản qua tết em vào nội thất rùi dọn về nhà mới luôn.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
1/3/16
70
156
33
Mấy bác trên đây đa số đã làm xong nhà vào định cư hoặc đã chuyển nhượng nhảy qua đầu tư mấy dự án khác (có lẻ bức xúc với cityland hơi bị nhiều), nên topic vắng như chùa bà đanh.
Bác về nhà mới chưa? Có tháo bỏ cái gì của Cityland để lại ko ? Nhà em có cánh cửa sổ tầng trệt phía sân sau làm lớn quá nên em tháo thay bằng cửa nhỏ hơn, nay muốn thanh lý cái cửa nhựa lõi thép mà ko biết rao ở đâu? Các bác nào biết chỉ dùm em với em cám ơn ạ,