Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
hiện tại em đang ở khu PVT, và sắp tới em phải chuyển nhà vì con dg này bây giờ kẹt kinh khủng, ko đi dc luôn. Siêu thị mọc lên ầm ầm, nhà phố buôn bán hai bên đường mọc lên như nấm. Nhat là khu Gảrden hill

Túm lại các bác thấy cai khổ của em. em phải chuyen nhà di chỗ khác là các bác biết
Ha ha bác chuyển som đi vì khu Park Hill mà xong thì 5 cái chung cư 1.000 căn hộ và 1000 cái nhà phố thì ít nhất phải có thêm 1.500 ô tô về thì cái đường Phan Văn Trị nói riêng và quận Gò Vấp nói chung này hết chạy luôn.

• Like
Reactions: Joh Bach
Hạng B2
8/2/12
229
891
103
hiện tại em đang ở khu PVT, và sắp tới em phải chuyển nhà vì con dg này bây giờ kẹt kinh khủng, ko đi dc luôn. Siêu thị mọc lên ầm ầm, nhà phố buôn bán hai bên đường mọc lên như nấm. Nhat là khu Gảrden hill

Túm lại các bác thấy cai khổ của em. em phải chuyen nhà di chỗ khác là các bác biết
Chuyển thì chuyển chứ đừng có bán nha bác, Việt Nam mình cứ phải kẹt xe đông đúc, lu xu bu thì nhà mới có giá. Khu đó còn lên dài dài

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Nghe đồn Park Hill chuẩn bị mở bán block mới giờ thành CCCC òi giá 32~ 37 /m2 ....bác nào cần chạy qua mua sớm nghen ..chứ ko là hết hàng trong ngày đó .....

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tealinh
Hạng D
12/10/04
3.223
481
98
Bán xong hôm 27/12 rồi bác ơi, bốc thăm trúng mới mua được, giá tăng 10% so với đợt 2 tháng 9 vừa rồi.

• Like
Reactions: tealinh
Hạng B1
1/3/16
70
156
33
Nghe đồn Park Hill chuẩn bị mở bán block mới giờ thành CCCC òi giá 32~ 37 /m2 ....bác nào cần chạy qua mua sớm nghen ..chứ ko là hết hàng trong ngày đó .....
Giá đó e chả ham

• Like
Reactions: hotami
Hạng B1
1/3/16
70
156
33
Vậy mà bán ko kịp ..phải bóc thăm nữa hic hic ..hình như giá này thì cao hơn mấy cái ở đường phổ quan rùi thì phải ...em hỏng rành giá CC lắm
E nghĩ chắc bác nhầm hay sao á. Nếu giá đó thì ráng thêm tí mua của Novaland hay hơn.
đợt rồi giá 27 hay 29 triệu mà sao giờ cao thế. Cao cấp kiểu cityland phải cẩn thận

Hạng D
13/4/16
1.901
3.065
113
Hồ Chí Minh
quangcaosanpham.com
E nghĩ chắc bác nhầm hay sao á. Nếu giá đó thì ráng thêm tí mua của Novaland hay hơn.
đợt rồi giá 27 hay 29 triệu mà sao giờ cao thế. Cao cấp kiểu cityland phải cẩn thận
Giờ này mà bác còn thần tượng Novaland, cuối năm 2017 kỹ niệm 25 thành lập cty không kèn, không trống là đủ biết