Tập Lái
3/9/15
14
7
3
Nếu Những Tính năng của bản full Bác ko thích , thì bác có thêm sự lựa chọn là Tucson 2016.. bác có thể thêm 1 lựa Chọn oy đó . hehe..
Còn thích Quá thì làm con STF base .. nhưng theo thành bác đừng nên thay Mâm 18 > 19 .. vì chi phí nó sẽ dội lên nữa . ( không đáng ).

Mình sẽ cân nhắc :). bác Thành, vụ lệ phí biển số lên 11 củ áp dụng rồi bác nhỉ ? Vì mình có lên web bên Thành để tính chi phí thì lệ phí vẩn là 2 củ. Chưa áp dụng hay chưa update web thế bác
Đang máu lắm mà ngay tháng âm binh nên hãm sướng lại :confused:

• Like
Reactions: thanhhyundai
Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
34
KIA FC
E thấy ai so sorento mà đi ngon = santafe chắc do chưa lái và ngồi cảm nhận thử nên mới nói vậy.chưa tính đến trang thiết bị đi kèm và độ an toàn.santafe vẫn hơn sorento 1 đến 2 bậc tại thị trường việt nam.....

Hạng B1
12/7/14
58
41
28
37
Chào các bác,

Trước em thích Tucson, sau chọn mãi không được qua ngắm Focus, đi thử thấy cái hàng ghế sau của nó đến vợ em cao có 1m4 ngồi còn phải xoay thế là em qua thích M3, hồi lâu cũng kết lắm rồi lại thấy M6 nhà thằng hàng xóm đẹp, định chốt rồi thì các cụ lại kêu M6 sắp có facelip. Haizz
Giờ em xin các bác tư vấn cho em, em chỉ có maximum 1 tỷ mốt không thể cố hơn được, em chỉ dám ngó xe cũ thôi chứ mới ko với tới được, tầm đó quất được em Santafe nào không ạ? (Em thích máy dầu, màu trắng, đời tầm giữa 2014 đổ lại).

Hạng C
15/11/11
809
925
93
E thấy ai so sorento mà đi ngon = santafe chắc do chưa lái và ngồi cảm nhận thử nên mới nói vậy.chưa tính đến trang thiết bị đi kèm và độ an toàn.santafe vẫn hơn sorento 1 đến 2 bậc tại thị trường việt nam.....
mình chưa thấy ai nói Sorento đi ngon bằng SantaFe hết bác à, mà chỉ nghe nói là Sorento rẽ hơn SantaFe thôi. :)
Chắc bác đọc nhầm ở đâu đấy. LOL
Mình chạy New Sò và test thử SantaFe chỉ chê em nó 1 điểm duy nhất là hàng ghế 3 trần thấp hơn New Sò. :)

• Like
Reactions: tihon2404
Tập Lái
3/9/15
14
7
3
mình chưa thấy ai nói Sorento đi ngon bằng SantaFe hết bác à, mà chỉ nghe nói là Sorento rẽ hơn SantaFe thôi. :)
Mình chạy New Sò và test thử SantaFe chỉ chê em nó 1 điểm duy nhất là hàng ghế 3 trần thấp hơn New Sò. :)

cam on thog tin chan thanh cua bac. :)

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
34
KIA FC
Chắc bác cao lắm ạk.e 1m7 ngồi vào 2 người vẫn thấy chuẩn.đi xe full 7 nguoi chỉ bất tiện là k có chỗ để hành lí nhiều thoi.chứ thấp thì cũng k nói là qá thấp lắm.và hàng gế giữa santafe vẫn có thể di chuyển lên và xuống được.

• Like
Hạng C
15/11/11
809
925
93
Chắc bác cao lắm ạk.e 1m7 ngồi vào 2 người vẫn thấy chuẩn.đi xe full 7 nguoi chỉ bất tiện là k có chỗ để hành lí nhiều thoi.chứ thấp thì cũng k nói là qá thấp lắm.và hàng gế giữa santafe vẫn có thể di chuyển lên và xuống được.
vì hàng ghế giữa có thể trượt lên xuống được nên hàng 3 để chân rất thoải mái.
Do xe vuốt thấp về đuôi nên trần sẽ thấp theo tạo cảm giác hơi tù túng. Ngoài cái đó ra thì tất cả đều tuyệt vời so với các xe cùng phân khúc.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng B2
3/8/15
103
52
28
34
Làm con Fe 215 đi bác...tháng sau e cũng múc con đó..đang đợi tiền về

• Like
Reactions: hung12a1