Hạng B2
23/3/05
492
3.586
93
53
Con Mini cùi xã em dùng, vẫn trả lái bình thường. Nó cũng là nhãn hiệu của BMW. Có điều tay lái hơi cứng so với Mer.
Mini của Anh. BMW chỉ sở hữu thôi. Với lại Mini hình như là FWD

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: ngr040
Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Nói về độ đầm, cách âm, gia tốc nhanh thì ko có chiếc xe sedan nào 1.5 tỉ trở xuống hơn nó đâu bác.

Tuy nhiên đáng lẽ nó nên có:
  • nhớ vị trí ghế
  • carplay/android auto (đang xin phép)
  • ACC
  • Cam360 phải rõ hơn (cam360 khá mớ, nhưng cũng dùng tạm được)
  • bánh dự phòng
Nếu ưu tiên cảm giác lái và vận hành, thì A full là một con xe rất tốt.
Ối giời, đợt vừa rồi khuyến mãi tá lả ra giấy bản full có 1.05 tỏi thì mấy cái đó ba lẻ tẻ, chấp các thể loại sedan hạng D 1.5 tỏi trên thị trường :D

Hạng C
5/2/09
593
4.200
93
Mini của Anh. BMW chỉ sở hữu thôi. Với lại Mini hình như là FWD
Hãng xác định là lỗi từ hồi nẳm.
Anh nói phong cách xe Châu Âu nó vậy là không chính xác. Mer trả lái ngay chóc nhé.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.578
113
Sài Gòn
Không hiểu sao tay sếp giữa xe bên chỗ mình một ngày hắn xếp bao nhiêu xe chạy ra vô mà ảnh chê con vinfast nhìn lỏng lẻo sao sao. Bữa nghe nói chứ cũng chưa bao giờ leo vô bao giờ.

• Haha
Reactions: pcloud
Hạng B2
20/10/15
155
2.978
93
Hôm em mới đi chại thử bản sedan về vì tính đổi ủng hộ HVNCLC.
Lăn tăn cốp sau hơi nhỏ với volang đúng nặng hơi oải nữ cầm lái.
Vụ trả volang đến hiện tại em thấy vẫn vậy, k biết hãng khắc phục như thế nào chứ mới chại thử đây ôm cua phải vần trả lại chứ k có tự trả.
Vụ cách âm với đầm chắc thì k phải bàn rùi. Chại sướng.

• Like
Reactions: Beach and ngr040
Hạng B2
23/3/05
492
3.586
93
53
Hãng xác định là lỗi từ hồi nẳm.
Anh nói phong cách xe Châu Âu nó vậy là không chính xác. Mer trả lái ngay chóc nhé.
Đó là chuyện của quá khứ rồi bác. Mà họ triệu hồi để kiểm tra chứ khong hẳn là thay.

Mình đang chạy SA full. Nó ko tự trả lại như xe Hàn hay Nhật. Mình phải đẩy nó thì hệ thống trợ lực mới đẩy tiếp nhưng ko ào ạt. Chạy một thời gian quen tay nên thấy bình thường.

• Like
Reactions: sailing and ngr040