Hạng D
29/11/06
2.951
38.092
113
53
RE: Cảng SG khu vực III

@trongtamfr: Đây là em lúc trước, về năm ngoái. Àh mà nhìn thấy avatar của bác có con ngựa màu vàng đẹp quá...tiện tay tiện tay post lun...

Chiều qua cũng có 1 loạt xe độc, rất độc về cảng Vict. Xe này độc 1 chỗ có thể ngồi và cũng có thể nằm - nằm và truyền nước biển híc híc...

Nội thất đây:

Hy vọng pác nào có dịp nằm thì lưu luyến trần đời còn nhiều xe xịn lắm mà đừng lên thiên đàng sớm :)

Hạng B2
10/5/07
414
0
0

chắc bác đang rỗi nhỉ...đi uống cafe với e...chứ ngồi tóm tắt lại làm chi:D

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Theo chỗ em được biết, xe cứuu thương fãi có thiết kế đặc biệt hơn xe dân dụng bình thường, đặc biệt là dàn nhúng, phãi êm ái.. vì chỡ ngừoi bệnh mà xốc như Zace hay Inn thì bệnh nhân có nước kêu trời

Trích đoạn: Luuhong

Theo chỗ em được biết, xe cứuu thương fãi có thiết kế đặc biệt hơn xe dân dụng bình thường, đặc biệt là dàn nhúng, phãi êm ái.. vì chỡ ngừoi bệnh mà xốc như Zace hay Inn thì bệnh nhân có nước kêu trời

em nghĩ có 1 số xe k cần êm đâu bác ạ

chú nào nằm trên mà chẳng may mơ màng k có cơ hội tình nó hụych cho 1 phát là mở trợn mắt luôn

người nhà đỡ lo ;)

Hạng C
3/6/07
589
1
0

không biết bệnh viện nào chịu đầu tư ghê. Con này phải vác lên miền núi để chở bệnh nhân về xuôi thì hợp nhất, chứ chạy trong thành phố thì chỉ hơn các chiếc khác là lội nước được hơn chút.

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em

Trích đoạn: nvquangcm

@trongtamfr: Đây là em lúc trước, về năm ngoái. Àh mà nhìn thấy avatar của bác có con ngựa màu vàng đẹp quá...tiện tay tiện tay post lun...

Bác có nhầm hôk????em này mới về tháng trước mà
Năm ngoái đâu mà năm ngoái [>:]

Tập Lái
18/7/04
30
0
6
Nắng mưa Sài Gòn

Em Sc430 này hình như hôm wa em mới gặp, có điều ko phải chiếc này em nó màu bạc,biển 61 o ngân hàng SG thương tín Gò Vấp. Lúc đó ko có máy ,có la shot vài phát cho mấy bác xem rồi:(:(:(

Hạng B2
26/12/06
205
0
16
Sài Gòn hoa lệ

Thích nhất e Bi Em 645 và Mẹc 550 với Li 460 . Chứ chiếc Li Sc430 trông nữ tính wá,còn chiếc Bent thì bộ mâm có vẻ không phù hợp....